SINGHA AUTO CROSS 2009 ช่วยเชียร์หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Rally' เริ่มโดย EAK@RACE_MAZ, 30 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    พานทองครับเสี่ยเอ็ม เนื้อที่ประมาณ 70 ไร่ จะทำสนาม Slow Two ด้วย เอามันส์ๆอ่ะ

1. EAK@RACE_MAZ

EAK@RACE_MAZ New Member Member

76
    0
    0
    รอลุ้นให้มีสนามใหม่ครับ

2. รอได้เลยครับเอก เซ็งกับที่บางบ่อจริงๆ แดงมาลี 4 ล้อผมเลยไม่เอาไปวิ่งเลย ( กุลธิดาเทรดดิ้ง )

3. EAK@RACE_MAZ

EAK@RACE_MAZ New Member Member

76
    0
    0
    ใช่พี่เซ็งมาก แต่ทางเลือกน้อย พูดมากไม่ได้ 555

4. Chanjaoka

Chanjaoka New Member Member

10
    1
    0
    ไม่เซียนหรอกครับ นานๆจะจบกะเค้าซักทีส่วนมากจะไม่ค่อยจบ อิอิ เซียนตัวจริงครับ นี่เลย คุณพ่อของเอกนั่นแหละ สุดๆทุกอย่าง ทั้งรถทั้งคนเหนือสิ่งอื่นใด น้ำใจนักกีฬาสุดยอด

5. R30'sLoVeR

R30'sLoVeR New Member Member

50
    0
    0
    เคยไปดูพี่วิ่งอยู่สักพัก พี่ฝีมือครับๆ เก่งดีๆ อิอิ

เสียดายผมตัวใหญ่ไปหน่อยก็เลยไม่มีโอกาศลงไปร่วมสนุกด้วยคน

- -''

6. Tor_tuner

Tor_tuner Member VIP

242
    16
    18
    จะทันมั้ย อิอิ

:D:D:D

7. Tor_tuner

242
    16
    18
    ขอบคุณครับ

แน่นอนอยู่แล้นนน :D:D:D

8. Tor_tuner

242
    16
    18
    [video]http://www.facebook.com/editalbum.php?aid=3322&add=1&flash=1#!/video/video.php?v=144530208892861[/video]

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้