2 เมษา HILUX The Fast and The Furious 4

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย ชายต้น, 30 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    กาน...เป็นอะไรมากหรือเปล่าครับ...ที่ผมชวนเพราะพวกผมนัดกัน
    จะไปดูอยู่แล้ว...มีผม...เบญ...แมน...โจ...เลยชวนสมาชิกท่านอื่นด้วย
    เผื่อจะได้ไปดูด้วยกัน...กานไม่ไปผมก็ไม่ได้ว่าอะไรนะครับ...แต่อย่าป่วน
    อยู่คลับนี้กรุณาอยู่อย่างสร้างสรรค์ครับ...คนในคลับเขาเอือมกันหมดแล้ว
    ไม่รู้ตัวเลยเหรอครับ...หลายๆคนไม่คุยกับ กาน ๆ ไม่รู้ตัวเหรอครับ...อย่า
    ให้ผมต้องทำอย่างนั้นเลยครับ...

หมายเหตุ
    HILUX CLUB...
    มีมิตรภาพให้กับทุกท่าน...
    แต่บางท่านให้จนไม่อยากจะให้...
    ให้ไปใช้ไม่เป็น...
    พิจารณาตัวเองเถาะครับ...​

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 เมษายน 2009
  2. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    สมาชิกหลายๆท่านเค้า ระอาคุณกันมากเลยนะ

คงไม่ต้องบอกว่ามีใครบ้าง

คิดจะแก้ไขตัวเองบ้างไหมครับ ถ้าไม่คิดคุณก้ออยู่กับเหล่าบรรดา

เพื่อนเค้าไม่ได้หรอกครับ แต่ถ้าคุณคิดจะแก้ไขตัวเองผมว่าเพื่อนๆพร้อม

คิดดูนะครับ สังคมที่ดีๆแบบ HLc ผมว่าหายากนะ คุณคงรู้ดี

เพราะคุณก้อคงเคยมาแล้วจากหลายๆที่ คงไม่ต้องเอ่ยนะ

ปรับตัวเถอะครับ ถ้ายังอยากจะอยู่ที่นี่

อ้อ ผมไม่ใช่เจ้าของที่แห่งนี้และผมก้อมาอยู่ที่นี่หลังคุณ ผมโพสต์

เพราะอยากเตือนนะครับ

ไม่ได้คิดเป็นอื่น หวังว่าคงเข้าใจนะครับ

3. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    เอือมมมมม

คำพูดที่สร้างสรรค์ ความคิดดีๆ ความจริงใจกับเพื่อนๆ

มีบ้างมั๊ย

4. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    ผมผิดตรงไหนเนี่ยแค่แหย่เล่นๆไม่รู้เรยรึคนอย่างผมเคยโกรธใครเป็นล่ะ55555555555555
    เอาเหอะจะว่าไรก็ว่าไปจะให้ออกก็ออกให้ได้น๊ะครับ(พูดแค่นี้แหละถ้าแหย่ไม่ได้ก็จะไม่เล่นด้วยแระน๊ะครับ)ตลอดอะ

5. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0

พี่ๆ ก็ได้เอ๋ยไปหมดแล้ว ผมก็เป็นคนดูแลบอร์ดนี้

แต่ผมเห็นพี่ กาน เป็นพี่ผมเป็นผู้ใหญ่มากกว่าผม

ความคิด การพูด การเจรจา น่าจะดีกว่าผม

แต่คำพูดของพี่กานแต่ละครั้งนั้นก็ไม่ค่อยจะเขาหู ใครๆซักเท่าไรอะนะ

พวกพี่ๆทั้งหลายเขาไม่ได้คอยจะจ๋องเล่นงานพี่กานนะ

แต่พี่ทำตัว แบบนี้เอง ผมช่วยอะไรไม่ได้อะนะครับ

ปรับปรุงตัวอย่างแรง นะพี่

ปล.เพื่อนสมาชิกคนอื่นก็อย่าหาว่าแต่ละคนจ๋องเล่นแต่พี่กานนะครับ
    แต่ไม่มีอะไรดัดนิสัยพี่กานได้ เลยต้องเป็นแบบนี้นะครับ

6. JZ_std.

8,075
    74
    0

ลองอ่านดูนะครับพี่ อันไหนแซวเล่นอันไหนพูดจริง
    ตรง 555555555 เนี้ยด้วยละครับ

7. YOD HK

YOD HK New Member Member

1,301
    12
    0
    จัดปาย 555

8. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    ก็แร้วแต่น๊ะครับหมอแมนบางทีก็5555555บางทีก็ไม่มีคือว่าลืม555555ไงล่ะผมโกรธใครเป้นล่ะเจอหน้าผมมีแต่ยิ้มกะหัวเราะหน้าตาคล้ายๆเมาตอนไม่กินยางหาว่าเมาผมก็ตามน้ำบอกเป็นอย่างงี้แหละจะดัดนิสัยก็ดัดครับไงก็ได้ไม่ซีเรียส(แต่จะดัดได้รึเปล่า6666)55555

9. พร้อมพงศ์

พร้อมพงศ์ New Member Member

1
    1
    0
    ไกลจังเลย

แต่น่าดูนะคับ

10. ไอ้เสือบุก

ไอ้เสือบุก New Member Member

515
    4
    0
    อยากปายมากกกกกกกกก

11. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    เหอะ!!! ไม่รู้จะพิมพ์ไรต่อว่ะ มันไม่เข้าใจจริงๆ ว่ะ คนอย่างคุณต้องอยู่คนเดียว เพราะมีตัวคุณเข้าใจตัวคุณ ย่ำเท่านั้น

12. JZ_std.

8,075
    74
    0
    จบเรื่องราวเก่าไปนะครับ

วันนี้ ใครว่างโทรหาผมเลยนะครับ

ก่อน 17.00 เพื่อจองตั๋วหนังนะครับ

13. Mochisuperhero

Mochisuperhero New Member Member

760
    6
    0
    1 ทุ่ม เดอะมอล์โคราช

14. supasorn_por

supasorn_por New Member Member

1,013
    16
    0
    ดูเผื่อด้วยนะคับยังย้ายบ้านไม่เสร็จเลย ยังต้องขนของอีกนิดหน่อย
    แต่อย่าเข้าใจผิดนะว่าผมติดใจบ้านที่ไปนอนมาคืนก่อน อิอิอิ ไม่ไปอีกแล้วหล่ะหลังนั้น
    ขอให้สนุกนะคับ อ๊ะ ดูแล้วก็อย่าลืมไปอุดหนุนวินดีเซลเค้าหล่ะ อุตส่ามาเปิดร้านในไทย 55

15. BEN360@HLc

2,536
    35
    0
    เจอกันคับ...............

16. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    ขอให้สนุกนะคับ ตอนเย็นผมไม่ว่างอ่ะคับ ผมเลยจะไปดูตอนบ่ายนี้เลยอ่ะคับ อิอิ ขอมันส์ก่อนนะคับ

17. Hang@HLc

3,018
    51
    0
    เจอกันครับ Water side เลียบด่วน

18. JZ_std.

8,075
    74
    0
    มีไรมั่งอะที่นั้นอะครับ

19. supasorn_por

supasorn_por New Member Member

1,013
    16
    0
  20. panphorm

panphorm New Member Member

476
    6
    0
    ดูมาแล้วคร้าบ รอบ 11.40 น. เมเจอร์นครสวรรค์บ้านผมเอง

คนแน่นเต็มโรงเลยครับ

เนื้อเรื่องมันดีครับ เหมือนภาคแรก

ฉากที่ช้างก้านกล้วยออกสู้รบทำสงคราม เนี้ย มันส์มากเลยครับ

21. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    มันส์ๆๆๆๆ มาก อ่ะ

ข้าวมันไก่ ที่กินไปม่ะกี้ :D:D:D:D:D:D

* แกก้อยังไม่ รู้เรื่องอะไร ต่อไป ....ฮ่าๆๆๆ​

22. BEN360@HLc

2,536
    35
    0
    เอ๊ะๆๆคุ้นๆนะข้าวมันไก่น่ะ

23. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    มันส์มากคับ ภาคนี้ สุดตรีน รถสวยๆเพียบ

24. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ยอมรับเลยว่า ฉากเลิฟซีน ใช้ได้ดีทีเดียว ซี๊ดดดดดดด..!!

25. Hang@HLc

3,018
    51
    0
    มันมากๆ ทาน้ำมันทั่วตัวเลย

ลื่นปรื๊ด ขัดตัวด้วยฟองน้ำดำ

นวดด้วย ส้มโอสองลูกใหย๋

พูดแล้วซี๊ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

26. BEN360@HLc

2,536
    35
    0
    นั่นมันนวดกระปู๋แล้วมั้งนั่น

27. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    เอือม...

ไม่เพียบอ่ะ...ผิดหวังเล็กๆ
    ถูกครับ...เห็นโจนั่งเกรงมืออยู่ครับ...แถมกระซิบเมียด้วยว่า...คืนนี้อย่าหลับก่อน...

นึกภาพออกเลย...จุ๊ก...กรู...
    ตอบเหมือนจะเคยไปแล้ว...

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 3 เมษายน 2009
  28. buscom15

buscom15 New Member Privilege

2,293
    17
    0
    และไปดูหนังสนุกไมครับเห็นกลับมามันส์กันใหญ่เลย

29. col2ETwo

col2ETwo New Member Member

820
    11
    0
    จริงป่ะครับ :D:D
    พี่อยุ่นครสวรรค์เหรอนี่ :eek::eek:
    เจอคนบ้านใกล้เรือนเคียงแล้วว
    ว่างๆ เดี๋ยวไปเที่ยวหาครับ :):)
    the fast ภาคนี้ไม่ปลื้มเลยอ่ะมันเหมือนหนังสอบสวนสืบสวน รถแต่งก็น้อย มะเอาน่ะอย่างนี้อ่ะ ไม่สมกับที่คอยเลย แงๆๆ :cry::cry:

30. panphorm

panphorm New Member Member

476
    6
    0
    ยินดีครับ

พึ่งเจอคนอยู่ใกล้บ้านผมครั้งแรกเลยน้ะเนี้ย ใน HLC

ภาคนี้มาแนวภาคแรกน้ะครับ ผมว่า

แต่เนื้อเรื่องโดยรวมดีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้