เพิ่งได้200มาวันนี้สดๆร้อน ขอถามหน่อยนะครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย น้องใหม่คับ..., 30 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    1.จะลงรูปรถ ลงไงครับ
    2.ต้องการเปลี่ยนกันชนหน้าสไตล์ดริพ ของร้านtake one พี่ๆว่าสวยไหมครับ มีใครติดบ้างครับ เรียบไหมครับ
    3.ปีกหลังทรงสูงแบบมีลายคาด หาซื้อที่ไหนครับ ราคาเท่าไหร่ครับ
    ขอบคุณครับ...

1. Sulphuric acid

Sulphuric acid Member Member

544
    17
    18
  2. z e s t

z e s t New Member Member

248
    21
    0
    http://www.200sx-silvia.com ครับ ^^ เพื่อนที่นั่นเต็มเลยครับ

ส่วนลงรูปที่เว็บนี้ ต้องสมัครสมาชิกก่อนครับ จะโพสรูปได้

3. pop-up

pop-up New Member Member

85
    3
    0
    >>>>>กระทู้นี้มาแปลกพวกท่านคิดเหมือนผมไหม
    หรือ เราคิดไปเอง

4. + SENG +

+ SENG + Legend (R.I.P.)

7,664
    141
    0

ไม่นะ . . .

คำถามแบบนี้เกิดขึ้นประจำ
    สำหรับมือใหม่ น้องเค้าอยากรู้ มั๊ง . . .

5. จะไม่ให้แปลกได้ไงครับ...
    ใช้เวลาคิด6วันเอง ไม่รู้ไรเลยครับ แค่อยากดิฟเท่านั้นจริงๆ ชอบๆ
    ดุม4รูอีก มาเห็นทีหลัง...เซงเลย
    เสานี้จะเข้าไปดู รอบคัน ดูๆไว้2ที่
    crz กับtake one พี่ๆใครเคยทำบ้างครับ....แนะนำด้วย
    อยากได้งานดี สีดีครับ...

6. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    แค่อยากดริฟ ......... ใจจิงๆๆ

รถพร้อมคนพร้อม ตังค์พร้อม ลองได้เลย อิอิอิอิ

แนะนำตามที่พี่ๆๆเค้าบอกอ่ะ ลองเข้าบอร์ดของ200 จะได้คำตอบเร็วกว่านะ

เพราะน้าเส็งรอตอบกระทู้อยู่ อิอิอิอิ มีแอบแซว

7. MasTer Of JOLT SPORT.

MasTer Of JOLT SPORT. New Member Member

1,640
    38
    0
    ว้าว 200SX รถในฝันเลยครับ
    ถ้าจะลงรูปต้องสมัครสมาชิกก่อนครับ

8. City_me_D

City_me_D New Member Member

1,249
    15
    0
    ดีใจด้วยครับ ที่ได้ 200 มาใช้ คงช่วยตอบอะไรไม่ได้อะครับ
    เพราะไม่มีใช้ แต่ช่วยอัพให้นะครับ

9. ตุ๊กตายาง

ตุ๊กตายาง New Member Member

472
    22
    0
    ปัจจัยทั้งสาม เลยครับ สำคัญมาก

10. Cjs

Cjs New Member Member

51
    4
    0
    เเนะนำ อยู่ให้ไกลจาก TAKE 1 ครับ

11. yos

yos New Member Member

4
    0
    0
    เหมือนกระทู้ข้างบนอะครับ
    take1 ไม่แนะนำครับ

12. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    เข้ามาอิจฉาครับ

ของผม 11 บวกอีกตั้งหลายรอบ กว่าจะได้ 200
    อยากได้มั่งอ่ะ

13. PKS.Motorsport

PKS.Motorsport New Member Member

500
    6
    0
    ถ้าใจรักก็ลุยเลย รถของเรา เรา ขับของเรา ชอบแบบไหนก็ทำอย่างนั้น . . นี่แหละ สไตล์เรา

14. sand-f430

sand-f430 New Member Member

8
    0
    0
    ยินดีด้วยกับรถคันใหม่ :b

15. Azura1

Azura1 New Member Member

29
    1
    0
    200 ที่ว่านี่ mitsu L200 รึ 200Sx คับ
    แอ๊...

(แซวตามประสาคนขี้อิจฉาคับผม 55555)

ผมว่านะ เฟซออฟเลยดีไม๊ หน้า S14-S15 รอท่านอยู่
    แต่ถ้ารักป๊อปอัพก็ไม่ว่ากัน
    เรื่องดุมอย่าไปซีเรียสครับ ช่างไทยทำได้ทุกอย่างงงงงงง 555
    สู้ๆคับใจเย็นๆค่อยๆเป็นค่อยๆไปใช้เม็ดเงินที่หามาอย่างคุ้มค่าที่สุด ดูรูป ดูแนวแต่งเยอะ..เดี๋ยวก็จะเจอแนวของเราเอง

16. Van de Trust!!

Van de Trust!! New Member VIP

424
    9
    0
    ยินดีด้วยกะรถใหม่นะก้าบ ๆ
    ^^

17. Pom-AWD

Pom-AWD New Member Member

353
    9
    0
    ยินดีกับรถคันใหม่ด้วยครับ

18. wittayakorn

wittayakorn New Member Member

207
    3
    0
    อยากได้บ้างจัง

19. .KitarO.

.KitarO. New Member Member

839
    23
    0
  20. ยินดีด้วยครับ....
    ส่วน take one ก็แปลตรงตัวคับ....ครั้งเดียวพอแล้ว.
    crz ไม่รู้ แต่เค้าว่ากันว่า ดี...

21. Berg_Tomaru

Berg_Tomaru New Member VIP

1,121
    19
    0
    Take One ไม่แนะนำอีกเสียงครับ งานหยาบมากๆ :p

22. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63

23. 200silvia

200silvia New Member Member

118
    3
    0
    รูปสวยนะคับ....

24. AWD_IMP

AWD_IMP New Member Member

1,260
    29
    0
    Take 1 แนะนำว่าอย่าเข้าไปเฉียดแม้แต่ปลายนิ้วเท้าครับ สมัยก่อนรถคันเก่าเคยไปทำกะมันมา แค่กระจังหน้าอันเดียวรอสองเดือนเต็ม ผลัดวันประกันพรุ่งมา8สัปดาห์ และที่ยิ่งกว่านั้นตอนแก้งานแม่มเอาสว่านมาเจาะคานหน้ารถผมเฉยเลยเพื่อเป็นการแก้งานให้หลังจากที่มันทำมาไม่เข้ารูป แถมตัวกระจังเองยังถูกเจาะทะลุมาด้านนอกด้วย ผมให้มันรับผิดชอบแม่มทำไงรู้ไหมครับ พวกลิ่วล้อร้านมันเอาซิลิโคนสีเงินๆมาอุดรูให้ อวัยวะเพศชายจริงๆ

เรื่องนี้ที่ผมเจอมา เป็นความจริงทุกประการ ทุกประโยค ผ่านม7-8ปีแล้วนึกแล้วแค้นไม่เคยลืม

25. GotMan...!!!

GotMan...!!! New Member Member

329
    5
    0
    แหล่มเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้