เพิ่งได้200มาวันนี้สดๆร้อน ขอถามหน่อยนะครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย น้องใหม่คับ..., 30 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    1.จะลงรูปรถ ลงไงครับ
    2.ต้องการเปลี่ยนกันชนหน้าสไตล์ดริพ ของร้านtake one พี่ๆว่าสวยไหมครับ มีใครติดบ้างครับ เรียบไหมครับ
    3.ปีกหลังทรงสูงแบบมีลายคาด หาซื้อที่ไหนครับ ราคาเท่าไหร่ครับ
    ขอบคุณครับ...

1. Sulphuric acid

Sulphuric acid Member Member

544
    17
    18
  2. z e s t

z e s t New Member Member

248
    21
    0
    http://www.200sx-silvia.com ครับ ^^ เพื่อนที่นั่นเต็มเลยครับ

ส่วนลงรูปที่เว็บนี้ ต้องสมัครสมาชิกก่อนครับ จะโพสรูปได้

3. pop-up

pop-up New Member Member

85
    3
    0
    >>>>>กระทู้นี้มาแปลกพวกท่านคิดเหมือนผมไหม
    หรือ เราคิดไปเอง

4. + SENG +

+ SENG + Legend (R.I.P.)

7,665
    141
    0

ไม่นะ . . .

คำถามแบบนี้เกิดขึ้นประจำ
    สำหรับมือใหม่ น้องเค้าอยากรู้ มั๊ง . . .

5. จะไม่ให้แปลกได้ไงครับ...
    ใช้เวลาคิด6วันเอง ไม่รู้ไรเลยครับ แค่อยากดิฟเท่านั้นจริงๆ ชอบๆ
    ดุม4รูอีก มาเห็นทีหลัง...เซงเลย
    เสานี้จะเข้าไปดู รอบคัน ดูๆไว้2ที่
    crz กับtake one พี่ๆใครเคยทำบ้างครับ....แนะนำด้วย
    อยากได้งานดี สีดีครับ...

6. lancerck4

lancerck4 New Member Member

2,280
    52
    0
    แค่อยากดริฟ ......... ใจจิงๆๆ

รถพร้อมคนพร้อม ตังค์พร้อม ลองได้เลย อิอิอิอิ

แนะนำตามที่พี่ๆๆเค้าบอกอ่ะ ลองเข้าบอร์ดของ200 จะได้คำตอบเร็วกว่านะ

เพราะน้าเส็งรอตอบกระทู้อยู่ อิอิอิอิ มีแอบแซว

7. MasTer Of JOLT SPORT.

MasTer Of JOLT SPORT. New Member Member

1,640
    38
    0
    ว้าว 200SX รถในฝันเลยครับ
    ถ้าจะลงรูปต้องสมัครสมาชิกก่อนครับ

8. City_me_D

City_me_D New Member Member

1,249
    15
    0
    ดีใจด้วยครับ ที่ได้ 200 มาใช้ คงช่วยตอบอะไรไม่ได้อะครับ
    เพราะไม่มีใช้ แต่ช่วยอัพให้นะครับ

9. ตุ๊กตายาง

ตุ๊กตายาง New Member Member

472
    22
    0
    ปัจจัยทั้งสาม เลยครับ สำคัญมาก

10. Cjs

Cjs New Member Member

51
    4
    0
    เเนะนำ อยู่ให้ไกลจาก TAKE 1 ครับ

11. yos

yos New Member Member

4
    0
    0
    เหมือนกระทู้ข้างบนอะครับ
    take1 ไม่แนะนำครับ

12. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,840
    814
    113
    เข้ามาอิจฉาครับ

ของผม 11 บวกอีกตั้งหลายรอบ กว่าจะได้ 200
    อยากได้มั่งอ่ะ

13. PKS.Motorsport

PKS.Motorsport New Member Member

500
    6
    0
    ถ้าใจรักก็ลุยเลย รถของเรา เรา ขับของเรา ชอบแบบไหนก็ทำอย่างนั้น . . นี่แหละ สไตล์เรา

14. sand-f430

sand-f430 New Member Member

8
    0
    0
    ยินดีด้วยกับรถคันใหม่ :b

15. Azura1

Azura1 New Member Member

29
    1
    0
    200 ที่ว่านี่ mitsu L200 รึ 200Sx คับ
    แอ๊...

(แซวตามประสาคนขี้อิจฉาคับผม 55555)

ผมว่านะ เฟซออฟเลยดีไม๊ หน้า S14-S15 รอท่านอยู่
    แต่ถ้ารักป๊อปอัพก็ไม่ว่ากัน
    เรื่องดุมอย่าไปซีเรียสครับ ช่างไทยทำได้ทุกอย่างงงงงงง 555
    สู้ๆคับใจเย็นๆค่อยๆเป็นค่อยๆไปใช้เม็ดเงินที่หามาอย่างคุ้มค่าที่สุด ดูรูป ดูแนวแต่งเยอะ..เดี๋ยวก็จะเจอแนวของเราเอง

16. Van de Trust!!

Van de Trust!! New Member VIP

424
    9
    0
    ยินดีด้วยกะรถใหม่นะก้าบ ๆ
    ^^

17. Pom-AWD

Pom-AWD New Member Member

353
    9
    0
    ยินดีกับรถคันใหม่ด้วยครับ

18. wittayakorn

wittayakorn New Member Member

208
    3
    0
    อยากได้บ้างจัง

19. .KitarO.

.KitarO. New Member Member

840
    23
    0
  20. ยินดีด้วยครับ....
    ส่วน take one ก็แปลตรงตัวคับ....ครั้งเดียวพอแล้ว.
    crz ไม่รู้ แต่เค้าว่ากันว่า ดี...

21. Berg_Tomaru

Berg_Tomaru New Member VIP

1,123
    19
    0
    Take One ไม่แนะนำอีกเสียงครับ งานหยาบมากๆ :p

22. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,190
    129
    63

23. 200silvia

200silvia New Member Member

118
    3
    0
    รูปสวยนะคับ....

24. AWD_IMP

AWD_IMP New Member Member

1,261
    29
    0
    Take 1 แนะนำว่าอย่าเข้าไปเฉียดแม้แต่ปลายนิ้วเท้าครับ สมัยก่อนรถคันเก่าเคยไปทำกะมันมา แค่กระจังหน้าอันเดียวรอสองเดือนเต็ม ผลัดวันประกันพรุ่งมา8สัปดาห์ และที่ยิ่งกว่านั้นตอนแก้งานแม่มเอาสว่านมาเจาะคานหน้ารถผมเฉยเลยเพื่อเป็นการแก้งานให้หลังจากที่มันทำมาไม่เข้ารูป แถมตัวกระจังเองยังถูกเจาะทะลุมาด้านนอกด้วย ผมให้มันรับผิดชอบแม่มทำไงรู้ไหมครับ พวกลิ่วล้อร้านมันเอาซิลิโคนสีเงินๆมาอุดรูให้ อวัยวะเพศชายจริงๆ

เรื่องนี้ที่ผมเจอมา เป็นความจริงทุกประการ ทุกประโยค ผ่านม7-8ปีแล้วนึกแล้วแค้นไม่เคยลืม

25. GotMan...!!!

GotMan...!!! New Member Member

329
    5
    0
    แหล่มเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้