รูป ภาพมิตติ้งครับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย coban, 23 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. coban

coban Member Member

30
    0
    6
    รูป ยังไม่มาหรอก แต่คืนนี้จะลงไว้ให้ดูครับ

งานนี้ผมประทับใจมานะครับ ถึงคนไม่เยอะ แต่ก็มิตรภาพล้วนๆๆๆๆๆ
    พี่ใหญ่ เจอพี่เจี๊ยบ ครั้งแรก
    พี่กบ เจอพี่เจี๊ยบ ครั้งแรก
    พี่เด่น เจอพี่เจี๊ยบ ครั้งแรก
    พี่ดล เจอพี่เจี๊ยบ ครั้งแรก
    คนวัยเดียวกันมาเจอกัน แบบว่าคุยกันมาปีกว่าๆเกือบ สองปีได้เจอกันก็เกิดมิตรภาพเป็นธรรมดานะครับ อายุ พี่ๆ 5คนรวมกันก็ได้ 200ปี ได้มั้ง หุหุ

มีการดวลปืน เอ้ยเพลงครับของสองมือปืนนักดนตรี

งานนี้ได้ 17 คันนะครับ ค่าใช้จ่าย เก็บได้ 5100 บาท จ่ายไป 5035 คงเหลือง 65 บาทนะครับ

ปล.น้องเปิ้ลไม่มา ขาดคนไปอีกเยอะ ถึงกับพี่ๆบางคน มาแล้วไม่เจอเลยกลับ
    เร็วเลยอ่ะ
    หรือน้องบางคน เมื่อรู้ว่าเปิ้ลไม่มาที่ร้านก็เลยไม่มามิตติ้งซะงั้น

อ่ะเดี๋ยวคืนนี้ลงรูปให้ละกัน

โอห์มนะ

2. slump

slump New Member Member

217
    0
    0
    ผู้ได๋วะเอ้ยครับ บอกว่าห้าคนอายุรวม200 /300ต่างหาก แล้วผมเนี่ยจริงๆต้องจัดอยู่ในกลุ่มอายุของน้องเปิ้ลไม่เชื่อถามน้องเปิ้ลดูได้ฟันธง

3. bunphot2000

bunphot2000 New Member Member

555
    0
    0
    สองผู้ยิ่งใหญ่ใน ROVER CLUB มาเจอกัน

สองผู้ยิ่งใหญ่ใน ROVER CLUB มาเจอกัน

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 มีนาคม 2009
  4. bunphot2000

555
    0
    0
    ทันที น้าเจี๊ยบ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 มีนาคม 2009
  5. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    โอ้ยยยยย

เหมือนโดนพาดพิงงงงง

ขอโทดดคับเพ่ๆๆๆ กลับบ้านดึก ตอนโทไปอยุ่แถวราดพร้าวเพ่ ตอนแรกจาเข้าไปปนั่งกินข้าววว แต่ไม่ไหว เลยนั่งกินริมทางแถวนั้นนนน

ไม่พลาดคราวหน้าค๊าฟฟฟฟฟ _

6. bunphot2000

555
    0
    0
    น้องเปิ้ลไม่มา หลานนัทก็ไม่เว้ย แปลกแต่จริง5555555หุหุ

7. WATrover

WATrover New Member Member

611
    1
    0
    ก๊อกๆๆๆๆๆ....

ก๊อกๆๆๆพี่เจี๊ยบมีอะไรแปลกจริงป่าวน้องนัทอ่ะ5555555+:D:D:D:D
    เพราะบอกว่าจะมาเอาสายหัวเทียนที่ผม
    ดีนะไม่ได้เอามาด้วยไม่งั้นเสียเที่ยวเลย......:D:D
    มัวไปไหนหรือ....

8. kerk v.

kerk v. New Member Member

1
    0
    0
    ขอบคุณโอห์มครับที่แนะนำให้เข้ากล่ม ประทับใจทุกคนครับ...เกริก
    ป.ลเสียดายที่กลับก่อน คราวหน้าจะขอvisa ยาวๆ

9. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    รอบหน้าไม่มีพลาดดด

ม๊ะได้อ้างจิงๆ น๊ะจ๊ะ น้าเจี๊ยบบบ!!!!!

10. nice827

nice827 New Member Member

382
    0
    0
    แหะๆ อดไป

11. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    ผมแค่แง้มนะ แต่พี่เจี๊ยบเฉลย

ยินดีครับพี่ คลับโรเวอร์คืองานอดิเรก รถคือสิ่งที่ผมรัก ผมชอบคำว่าเพื่อนและมิตรภาพครับ

ปล.แล้วผมจะเป็นลูกค้าแหวนเพชรร้านพี่นะครับ

สงลัยต้องจัดใกล้ๆบางนา หรือไม่ก็นัดถ่ายหนังสือ อิอิ

12. TG Rover

936
    2
    0
    มะ กล้องผม

1.พี่เจี๊ยบ พี่กบ พี่นรินทร์

2.พี่เกริก พี่ทู น้าเจี๊ยบ

3.พี่วัฒน์ เฮียเด่น พี่เกริก

4. สองหนุ่มใหญ่ โทนี่เนียน กะ พี่ดล

5.ถ่ายเบื้องหลัง พี่ๆ แต่เจอเบื้องหน้าพี่เด่น

13. TG Rover

936
    2
    0
    ต่อๆ

1.ภาพพี่นรินทร์ หัวหน้าครอบครัว

2.ช่วงลูกเผลอ เตรียมตัวทำอะไร

3.รินไวท์ ตอนลูกเผลอ

4. พี่ใหญ่ stand alone วีซ่า ยาวๆ วันนี้

5. อาหาร โอห์ม แต่สักพักกลายเป็นอาหารช้าง

14. TG Rover

936
    2
    0
    อีกๆ

1. พี่ยู วันนี้เหงาๆ กลับก่อน

2. คุณชาตามมาทีหลัง ก่อนเหตุการณ์จะงานเข้าสัก3ชม.

3. น้าเจี๊ยบถ่าย ภาพสั่น ไม่นิ่ง

4. ที่มือไม่นิ่ง อาจจะเป็นเพราะ บรั่นดีแก้วนั้น 100 % No Need Rock ด้วย

5.ให้น้าเจี๊ยบแก้มือถ่ายใหม่ เอ้อ ภาพชัดขึ้นมาหน่อย

15. TG Rover

936
    2
    0
    รถๆ

อ่ะ ถ่ายแต่ด้านหน้าร้าน

16. TG Rover

936
    2
    0
    รูปแนวตั้งบ้างนะ

1. ก่อนค่ำ ก่อนอาหารลง

2. กินกล้วยไปพรางๆก่อน

3.อาร์ท ตัวแม่ ของเฮีย โอ๊ค โอ๊ค

4.อาหารลงตอนค่ำ

5.อาหารหมด และพี่เอก็มา

17. TG Rover

936
    2
    0
    เหตุเกิดหลังผู้คนกลับกันหมด

ก็เกิดการปะทะกันระหว่างมือปืนกะมือกีต้าร์

น้าเจี๊ยบยังแย้งกีต้าร์เค้ามาเล่นด้วยนะ

ดูกันเอาเอง อิอิ หลังงานนี้มีนัดไปยิงปืน+ ไดท์กอล์ฟ ที่แปดริ้วแน่นอน

18. TG Rover

936
    2
    0
    ภาพสุดท้าย

ไม่บรรยายละ ก็บรรลุล่วงไปด้วยดีครับกับงบประมาณการใช้จ่ายครั้งนี้

เจอกันครั้งต่อไปเดือนหน้าครับ หลังสงกรานต์ นะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 มีนาคม 2009
  19. caba

caba New Member Member

305
    0
    0
    เหนือคำบรรยายจิงๆ

งานนี้เหนือคำบรรยายจริงๆ ครับ :D:D:D:D

ว่าแต่ว่ารูปผมไปไหนอะพี่

20. TG Rover

936
    2
    0
    นั้นดิ ไม่มี ไม่เห็นเลย สงสัยตอนนั่งอยู่ไม่ได้ถ่าย แต่พอบี๋ลุกไปแล้วค่อยหยิบกล้องมาถ่ายแน่ๆเลย

ไม่ได้ตั้งใจนะ อย่างอล

อ่อ พี่บี๋ในฐานะที่เก่งภาษาอังกฤษ คำว่าใจ ภาษาอังกฤษ สะกดไงอ่ะครับ

จากโอห์ม เด็กอ่อนต่อโลก

21. TG Rover

936
    2
    0
    เสียดายไม่ด้ถ่ายรูป รถเครื่องเสียง ไฟดิสโทคให้ดู แบบว่าเทห์มากๆ ครับรถพี่วัฒน์

22. greatnotgood

greatnotgood New Member Member

88
    0
    0
    ชิ่งอีกแล้วผมงานนี้

สวัสดีพี่ๆทุกคนนะครับ ผมยังไม่หายไปไหนนะครับ

เห็น hi5 ระบุว่า 27 มีนา วันเกิด พี่เด่น
    Happy Birthday พี่เด่น (อาจารย์ปู่) ล่วงหน้านะครับ ขอให้รวยๆ แข็งๆแรงๆ ตลอดไปนะครับ

ถ้ามีวาสนาจะแวะไปที่ร้านนะครับ

23. nice827

nice827 New Member Member

382
    0
    0
    จัดบางนาจะไปแต่หัววันเลยคับ 555+

24. bunphot2000

555
    0
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักเพื่อนๆและน้องๆทุกคนครับ ก่วาจะได้เจอตัวเป็นๆ ไม่ได้ไปมิทติ้งปีก่าๆแล้วงานนี้ผมยังแก้นิสัยไม่หายกลับดึกเหมือนเดิม
    ขอบตุณนายกบมากๆที่ขับรถมาส่งถึงพระราม3บ้านพี่สาวผม คราวหน้าถ้าได้มาอีกจะพยายามไม่รบกวนใครหรือไม่งั้นก็ไม่กลับดึกๆ กลับเช้าเลยดีก่วา555555

25. Pushzegg

Pushzegg New Member Member

168
    0
    0
    รอบนี้เด๊กๆหายหมดเรยจริงๆด้วย... รอบหน้า ไม่พลาดแน่นอนคร้าบบบ

รอบนี้ดันภาระกิจกระทันหัน

26. coban

coban Member Member

30
    0
    6
    งวดหน้า ผมจะจัดวันเสาร์งับ

โอห์ม

พี่บี๋ ใจ สะกดไงนะ ไม่ยอมตอบ

27. caba

caba New Member Member

305
    0
    0
    อารายว้าพี่โอห์ม แค่นี้ก็สะกดไม่เป็น

HEART ไงพี่ เปิดดิกเอาก็ได้นะ

28. TG Rover

936
    2
    0
    ก็ชื่อร้าน

กลับดึก สมกะชื่อร้านเลยนะพี่ครับ

ให้พี่กบไปส่งดีก่าโดนขึ้นศาลนะพี่ เดี๋ยวงานเข้า

มิทราบว่ารถพี่ไปถึงไหนแว้วครับ น้าเจี๊ยบ

29. S'

S' New Member Member

217
    1
    0
    เสียดายครับไม่ว่างไปจริงๆ เห็นรูปแล้ว ก็ฮาเหมือนเดิมเนอะ :D

30. tho7

tho7 New Member Member

146
    0
    0
    แถมท้าย...ใกล้เลิกงาน กับบรรยากาศ.....แห่งมิตรภาพ แถมนักร้องสาว..สวย ขวัญใจพี่....ดลๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้