รถส่วนตัว กับเครื่อง GX200 รุ่น Open - ถึงคุณไก่MSL

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Thana_Thanakul, 29 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Thana_Thanakul

Thana_Thanakul Guest

0
    0
    0
    สวัสดีครับ คุณไก่

ไม่ มีข้อกำหนด เรื่องการ modify ใช่ไหม ครับ ยกเว้นการใช้ระบบอัดอากาศ
    สำหรับรุ่น Open ผมกำลังคิดจะหาก เครื่อง GX200 มาลงรุ่น Open ครับ

ขอบคุณครับ

2. sh0rtazn11

sh0rtazn11 New Member Member

100
    0
    0
    hi

3. Thana_Thanakul

Thana_Thanakul Guest

0
    0
    0
    สวัสดีครับ คุณ ice

ขอบคุณคับ ผมสบายดี ต่างคนต่างหายไปเลย ป่าววว

สบายดีนะครับ

4. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    คุณ ธนา ครับ ....ตามที่ประชุมกัน ประมาณ 18 ท่านที่ร่วมประชุมกัน ในเรื่องแข่ง และ กติกาเทคนิค
    ได้ข้อสรุปว่า ให้ใช้เครื่อง GX 270 เท่านั้นครับ สำหรับปีนี้ ....

ปล...ซึ่งในที่ประชุมได้กำหนดตามนั้น ซึ่งตามข้อสรุปในที่ประชุมนะครับ แต่โดยรวมแล้ว มีเพียงรถของคุณ โต เพียงคันเดียวที่แต่งเจ้า GX 200 แต่ไม่ได้นำมาแข่งนะครับ (ซึ่ง โตบอกว่า แต่งใว้เล่นๆ สู้เจ้า 270 ไม่ได้ครับ ลูกสูบ ก้านสูบ รวมถึง วาล์วและสปริงวาล์ว สั่งจากต่างประเทศทั้งหมด ก็แรงพอตัว
    แต่สู้ 270 ไม่ได้ครับ สั่งของจาก NR-RACING U.S.A )

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้