ชาว เค-อี คลับทุกคนครับ อ่าน ด่วน!!

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย Realz, 1 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Realz

Realz New Member Member

113
    2
    0
    ทางคลับมีปัญหาภายในครับ จะทำการปิดตัว Ke racingClub ...... ลง น่าเสียใจจริงๆ

อยากรู้ไปมิทติ้งกันดู....เครียดครับ แล้วพรุ่งนี้จะมาแถลงครับ

2. Civic In Love

Civic In Love New Member Member

43
    0
    0
    ซวยละตู หาของยังไม่ครบเลย

3. anon

anon New Member Member

38
    0
    0
    รอ....อยู่ครับ.........งง..............

4. Realz

113
    2
    0
    แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 1 เมษายน 2009
  5. TAO_KE_TAN

TAO_KE_TAN New Member Member

46
    0
    0
    เรื่องมันเป็นไงมาไงอ่ะครับ...
    ไม่อยากให้ปิดเลยอ่ะ พอจะมีทางให้เวปยังอยู่ก็ยังดี
    อย่างน้อยผมเองก็ได้ความรู้จากที่นี่มาก็เยอะอ่ะ...

6. YIM66

YIM66 New Member Member

64
    0
    0
    โอว แสบจริงๆๆ
    55555555555555555

7. TonkHotto

TonkHotto New Member VIP

131
    4
    0
    555

ว่าแล้วเมื่อเช้าก็โดนเพื่อนหลอกมา

8. TTL

TTL New Member Member

614
    20
    0
  9. DEVILMAN

DEVILMAN New Member Moderator

585
    84
    0
    นึกว่างานเข้า

10. konglim38

konglim38 New Member Member

1,993
    13
    0
    ปิดจิงหรอคับ????????????

11. KexxxxxSafari

KexxxxxSafari New Member Member

5
    0
    0
    ดูมันทำเข้าดิ๊..อ้ายแม็คก้อแล้วกันน.นน

12. spawn

spawn New Member Member

32
    0
    0
    เหอๆ เล่นเอาซะเครียดเลยครับ

13. Realz

113
    2
    0
    กะว่าจะมา เฉลยวันนี้ซะหน่อย.................โพสต์ปุ๊บ โทรศัพท์ไหม้เลย ใครๆต่อใครถาม เป็นอะไร ๆ พี่ซู่ พี่ชายที่แสนดีกรุ คนแรกเลย555+

ใครจะไปปิดลง Ke racing Club เนี่ย ไอ้แมคมันบ้า Ke จะตายไป ( สวยจะตายไปด้วย ) อุ้ย ลืม แรงจะตายไป อีกต่างหาก

อนาคตประธาน อยู่แค่เอื้อม จริงไหม พี่โตวววววว 55555+

14. Realz

113
    2
    0
    อิอิ

กะว่าจะมา เฉลยวันนี้ซะหน่อย.................โพสต์ปุ๊บ โทรศัพท์ไหม้เลย ใครๆต่อใครถาม เป็นอะไร ๆ พี่ซู่ พี่ชายที่แสนดีกรุ คนแรกเลย555+

ใครจะไปปิดลง Ke racing Club เนี่ย ไอ้แมคมันบ้า Ke จะตายไป ( สวยจะตายไปด้วย ) อุ้ย ลืม แรงจะตายไป อีกต่างหาก

อนาคตประธาน อยู่แค่เอื้อม จริงไหม พี่โตวววววว 55555+

15. TAO_KE_TAN

TAO_KE_TAN New Member Member

46
    0
    0
    ขอบคุณที่เป็นเรื่องไม่จริง...

16. zuu@za

zuu@za New Member Member

140
    4
    0
    ขี้จุเบ่เบ๋

หัวใจแทบวาย

17. pungpond8196

pungpond8196 New Member Member

2
    0
    0
  18. Meng

Meng New Member Member

87
    0
    0
    แหม! ไอ้เราก็หลงดีใจ แทบตาย นึกว่าจะปิดจริงๆ จะได้ชวน ไปบวช กันซะให้หมด

พี่สู้ ผมเปิดบ้านที่ เอารถคันสีเหลืองเข้าไปจอด ข้างหลัง อะไหล่

พวกเกี่ยวกับเครื่องมีเพียบ วันนั้นพี่เห็นหรือเปล่าครับ

19. Realz

113
    2
    0
    ครัวนายบุ้ง ข้าวต้มหัวโค้ง....... พี่ช่วยบอกลูกค้าจอดเลยหัวโค้งไปหน่อยดิ น่ากลัวอะ!!

คนเยอะทุกวันเลยนะ !!!

20. Meng

Meng New Member Member

87
    0
    0
    ผมพยายาม หลายครั้งแล้วครับ บอกว่ามีที่จอดด้านในตลาด แล้วก็

กลับมาว่า ขี้เกียจ เข้าไปจอดด้านใน เพราะขี้เกียจเดิน ผ่านมาแถวนี้บ่อยเหรอครับ

ว่าง ๆ เข้ามานั่งคุยกันได้นะครับ

21. Best_KE20

Best_KE20 New Member Member

22
    0
    0
    เวง โดนหลอกซะแล้น

22. ohn_ke30

ohn_ke30 New Member Member

13
    0
    0
    หงะ ทำกันได้.....................ตกใจหมดเลย

23. BLACK DAY

BLACK DAY New Member Member

14
    0
    0
    ห้ามปิดคับ ห้ามปิด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้