อยากทราบสถานที่นัดพบคับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย toom evo, 29 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. toom evo

toom evo New Member Member

587
    2
    0
    คือผมจะไป กทม. เช้าวันอาทิตย์ 5 อ่ะคับ เลยอยากรู้ว่าพวกพี่ๆนัดเจอกันที่ไหนคับ เพราะกว่า ผมจะถึง กทม.ก็คงประมาณ6โมงเช้าอ่ะคับ
    จะได้ตามไปสมทบด้วยอีกคนคับ:D

2. primo_xx

primo_xx New Member Member

747
    6
    0
    ผมก้ออาจจะไปเช้าวันอาทิตครับ...ถ้าไปแนะนำว่าออกราวๆ ไม่เกิน 7 โมงครับ

3. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    เช้า วันอาทิด เหมือนกัน เดียวนัดกันแล้ว จะบอกสถานที่ อีกทีคับ

4. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    เลย พระราม2 ตัด กาญจนาภิเษก ออกไปทางสมุทรสาคร ซักไม่ถึง 5 กิโล
    จะมีปั๊ม SHELL อยู่ซ้ายมือ ถัดจากนั้นจะเป็นปั๊มPTT ซ้ายมือ ปั๊มใหญ่ทั้งคู่
    น้องๆ ลองเลือกดูครับว่าจะรอกันปั๊มไหน

ส่วนผมอาจจะล่วงหน้าไป ดูความเรียบร้อยที่สนามก่อน

5. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ผมเสนอ ปั๊ม SHELL เพราะน่าจะมี95 ให้เติม น่าจะดีกว่านะ
    นัดซัก 7 โมงเช้าก็ได้ ลองเลือกกันดูครับ

6. toom evo

587
    2
    0
    ผมว่าShellก็ดีคับ เพราะเป็นจุดแรกและก็ยังที่พี่โอ๋ว่าก็ดีคับ แต่มีใครรู้ทาง
    มั่งอ่ะเดี่ยวตามกันไปเรื่อย เกิดหลงยกแผงเลยจะช้าไปใหญ่ 5555.:D

7. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    น้องๆใคร เดินทางช่วงเช้า
    แวะพกรถน้องตูมติดขบวนไปเป็นเพื่อนกันอีกคันครับ

ส่วนผมขอไปถึงสนามแต่เช้าตรู่ เพื่อขอไปแอบวิ่งซ้อมคันเดียวก่อน
    เพราะตอนงานเริ่ม ผมคงจะต้องเป็นกรรมการอาจจะไม่มีเวลาได้ลงไปวิ่ง
    เลยขออนุญาติล่วงหน้าไปแอบวิ่งก่อนครับ 555...
    แล้วเจอกันครับ

8. Car Loft Auto Import

Car Loft Auto Import New Member Member

1,049
    5
    0
    ผมก็ไปแต่เช้าคับ จะเอา New Teana ไปเป็นรถ Pace Car คับ เจอกันตรงไหนใครไปบ้างคับ

9. toom evo

587
    2
    0
    ยังมีเพื่อนๆคนอื่นอีกมั๊ยคับ ที่จะเสนอที่อื่นอีกคับจะได้สรุปกันคับ
    ขอเสียงด้ววววววววย ........คับ

10. armmmmmm

armmmmmm New Member Member

164
    2
    0
    เดียวผมคงไปเจอพี่โอ๋ ที่สนามเลยละกันคับ ว่าจะไป ลองวิ่งด้วย คน

11. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    ผมจะเป็นขาพลอยครับ....... แต่ว่าไปสนามถูกครับ.....หรือว่าให้ผมติดรถใครไปนำขบวนกลุ่มที่ออกเจ็ดโมงเช้าดีมั้ยเอ่ย???

12. kittio

kittio New Member Member

750
    8
    0
    ไปเช้าวันอาทิตย์เหมือนกันครับ เจอที่ปั๊มเชลล์ 7 โมงก็ได้ เดี๋ยวนำทางให้ครับ

ส่วนตาต๊อกเดี๋ยวพี่รับหน้าสถานีรถใต้ดิน สวนลุม ตรงหน้าตึก LH Bank 6.35 น.

13. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    พี่ โอ ปั้มเชลล์ นี่คือ ปั้มแรก ที่ข้ามมาจาก พระราม 2 ปั้มแรกเลยใช่ไหมคับ

ว่าแต่ พี่ต๊อก ไปทำไรแถว สวนลุม 555

14. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    ไปด้วยครับ
    7โมงเจอกันที่ปั๊มครับ

15. kittio

kittio New Member Member

750
    8
    0
    อยู่บนถนนธนบุรี-ปากท่อ เลยวงแหวนมาอย่าวิ่งช่องทางด่วน ขับซักแปป จะเจอปั๊มเชลล์ครับ

เจอกันครับ

16. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    ใช่ครับ แต่ต้องออกทางคู่ขนาน
    สังเกตุทางออกให้ดีครับ ไม่งั้นเลย ต้องไปกลับรถ
    ปั๊มSHELLที่ทางฝั่งอิม นัดเราทีแรก ที่วันนั้นปั๊มไฟดับ ก้องกับต๊อกน่าจะจำได้ครับ

17. toku

1,101
    4
    0
    เจอกันครับพี่โอ ว่าแต่คืนวันเสาร์ไม่หนักเหรอพี่ จะเล่นตื่นซะหกโมงเนี่ย

18. toku

1,101
    4
    0
    อ้ายพี่มันคนจรจัดเด้ออ้ายน้อง :p :p

19. primo_xx

primo_xx New Member Member

747
    6
    0
    ไปพร้อมกันป่าวหรือไปเจอที่โน่นเลย...:D

20. toom evo

587
    2
    0
    เอาเป็นว่า 7 โมงเช้าที่ปั๊ม Shell นะคับพี่ๆทุกท่าน ส่วนสมาชิกท่านท่านอื่นๆที่จะไปด้วยกัน
    เจอกันที่ปั๊มตอน 7 โมง เด้อขับ

21. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0
    มีใครไปวันเสาร์บ้างครับ

22. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38

เจอกันที่ปั๊มเลยครับ
    ตอนเช้าผมอาจจะวุ่นวายนิดหน่อย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้