เกียร์มันแปลกๆอะ

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย อุลตร้าแมน, 29 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. อุลตร้าแมน

อุลตร้าแมน New Member Member

158
    2
    0
    รถผมเครื่องหัวฉีดครับแต่ไปใส่เกียร์ธรรมดาเครื่องคาร์บูครับแล้วมันมีปัญหาว่ารอบเครื่งมันมาเร็วมากครับแต่เครื่องมันไม่ไปอะพี่ที่อู่บอกหวีคลัตช์ไม่ดีแต่อยกรู้ว่ามันเป็นที่เกียร์หรือเปล่าครับ[/B]ใครรู้บ้างครับตอบหน่อยครับ

2. markruk

markruk New Member VIP

1,028
    52
    0
    ครัชมันลื่นแล้วล่ะครับ ถ้าเปลื่ยนแนะนำให้เปลี่ยนทั้งหวีแล้วก็ผ้าครัชไปด้วยกันเลยครับ

3. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    ตามนั้นครับ

4. kang

kang New Member Member

297
    3
    0
    ตามนั้น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้