กลับมาแล้วช่วยรายงานตัวด้วยครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย joe>2kd@HLc, 29 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    ที่วันนั้น ไปมาเปงไง บ้าง ล่ะ

ฮ่าๆๆๆๆๆๆ

2. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    เอือมมมมมมมมม

3. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    โดนกันไปตามๆกัน พลาดไม่ได้เร้ยยยยยยยยยย

4. supasorn_por

supasorn_por New Member Member

1,013
    16
    0
    กลับมาแล้วคับพี่น้อง Hilux ทุกท่าน กลับมาประกาศอิสระภาพแล้ว ขอบคุณทุกท่านมากคับที่เป็นห่วงเป็นใยกันซึ่งเป็นเสน่ห์ที่สำคัญของเราชาว Hilux จริงๆคับ เรื่องของเรื่องคือเจอด่านตรวจแอลกอฮอลโดยเฉพาะ ด่านยาวมาก โดนกันร่วม 40 กว่าคน แต่เหลือไปขึ้นศาลแค่ 15 คนเองที่เหลือโดนไปคนละ 5000 จบข่าวผมก็อยากจบเพราะไม่อยากขึ้นศาล แต่มันไม่ให้โอกาสผมคุยเลย จับเข้ากรงขังทันควัน 555
    ซวยไปขนาดผมยอมติดคุกแล้วประกันตัวไม่วายมันยังจะไถตังค์อีกไถเหล้าอีกขวดซึ่งมันไม่น่าจะให้มันเลยแต่มันไปไถกับคนมาประกันตัวผม ซงั้น 5555
    ยังไงก็ขอบคุณอีกที
    ผมได้เอาประสบการณ์ครั้งได้แชร์ไว้หั้ยทราบในกระทู้เมาแล้วขับไว้แล้วคับเผื่อมันจะเป็นประโยชน์กับทุกท่าน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้