ใครรู้ตัวว่าอยู่มิโนริเข้ามาดูทุกคนนะครับ

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย nong_kaju, 28 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. <<Golf Devil>>

<<Golf Devil>> New Member VIP

504
    5
    0
    เป็นจังหวัดที่ 78 อ่ะนู๋แฟง แต่เด๋วนี้เค้าเรียกเชียงกงกันนะ มีไป 2 พัน ก็ได้ของแต่ไม่ได้เอากลับมาด้วย มะรู้ว่าคุ้มป่าว 555+

2. tee kmit

tee kmit New Member Member

281
    4
    0
    อิๆๆ
    งั้นจัดนอกรอบเลยดีไหมคัยน้องต้อม
    อิๆๆ

3. 555+ จัดไปเลยต้อม กรูช๊อบ ชอบ อิอิ

4. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    อ้อออออออ เหมือนที่นู๋เคยผ่านๆๆๆๆๆๆๆๆ แถวๆๆๆๆๆ สนามหลวง 2 อ่าเปล่าอ่าค่ะ อิอิ :rolleyes:

5. nong_kaju

nong_kaju New Member VIP

417
    41
    0
    น่าจะนอกรอบนะเนี่ย

6. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    เห้ยยยย จายเย็น กูฝึกงานอยู่

ช่วงนี้กู อยากได้ตัวนอกทั้งคัน ไม่รู้จะหาได้หรือเปล่า

^^ FaNGy ^^ ถูกใจสิ่งนี้
  7. tee kmit

281
    4
    0
    แถวนั้นตัวนอกก็เยอะอยู่เพื่อน

8. กุ๊

กุ๊ New Member Member

626
    12
    0
    สรุปเรื่องที่เกิดขึ้นนี่เคลียแล้วใช่ไหมคับ งั้นก็ดีและ

9. nong_kaju

417
    41
    0
    ไม่ได้เคลียร์หรอกครับแต่ไม่สนใจมันมันไม่ได้เข้ามาด่าแล้วอะ

10. ก็ถ้าหาตัวนอกทั้งคันไม่ได้ ก็ไปเซียงกงกับผมไง เด๋วผมไปช่วยเลือกด้วยไง.....อิอิ โอเชมั๊ย ?

11. tee kmit

281
    4
    0
    อยากได้ตัว อเมริกา
    หาได้ไหมเนี่ย

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 เมษายน 2009
  12. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    เออ ไว้ไปกันให้หมดทีมเนี่ยแหละ 5555

13. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    ปิดเชียงกง มีตติ้งเลยดีม่ะคะ อิอิ

Nat_mo ถูกใจสิ่งนี้
  14. <<Golf Devil>>

504
    5
    0
    สงสัยจะไม่ไหวนะนู๋แฟง ปิดเชียงกงเลยหรอ มีหวังขายรถกันแน่ๆ 555+ เอ๊า ใครสนใจนอกรอบเชียงกง ก็ลงชื่อไว้ เปิดเทอมมาเพลินกัน 555+

15. nong_kaju

417
    41
    0
    ......

เชียงกง เชียงกง เชียงกง

ฮิฮิฮิ

16. tee kmit

281
    4
    0
    เลี้ยงด้วยน่าพี่กลอฟ์
    อิๆๆ

17. <<Golf Devil>>

504
    5
    0
    เอ๊า....นายสุธี....อยากไปก็จ่ายเองดิ...งั้นถ้าพี่ออกให้สุธีดูเฉยๆที่เหลือพี่จัดการเองดีมั้ย...ออกให้ก็ได้นะเนี้ยยยย

18. Detonate{Drums}

Detonate{Drums} New Member Member

8
    0
    0
    เราก็ไม่รู้นะครับว่าเป็นไงมางัยอะครับแต่เราก้ไม่ชอบคนหาเรื่องนะอีกอย่างเราminoriด้วยกันมีปัญหาก็ช่วยกันครับไม่หาเรื่องใครแต่ก็ไม่กลัวใครนะจะมีก็บอกได้เราร่วมด้วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้