--__--- ผมโดนท้าแข่งรถ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย SPEEDKILLS, 26 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TFR-oldschool

TFR-oldschool Member VIP

652
    19
    18
    เครื่อง 4J มีคับผมใช้อยู่ใครวิ่งเส้นรามอินทรา ช่วงดึกๆ ศุกร์เสาร์ เจอทักกันได้คับ ทักนะไม่ใช่แข่ง คิคิ

ส่วนไอ้คันที่เค้าบอกว่า mustang เครื่อง 4J อะผมว่าเค้าไม่ได้พูดจริงหรอกคับ เพราะเครื่อง 4J เดิมๆผมรับว่ามันเป็นเครื่องที่ไม่ได้แรงอะไรเลย เพียงแต่มันทนพอที่จะ เอามาโมได้เยอะแยะ
    ก้อเท่านั้น ว่าแต่ถ้าจะแข่งผ่านตลาดไท ฝากซื้อมะพร้าวซักเข่งนะคับ

2. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113

อันนี้ ต้อง ถาม หนิง นะ

5 5 5+

ว่าง ๆ เชิญ ที่ อู่ หน่อยเน้อ

น้อง ๆ หลาย คน อยาก พบปะ

อยากรู้เรื่อง เก่าๆ

ตามประสา คนวงการเดียวกัน

อิ อิ อิ

3. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0

:D:D:D:D

4. mseeo2

mseeo2 New Member Member

778
    9
    0
    เครื่อง 4J นี้อยู่คู่คนไทยมาตั้ง20ปีแล้วคับ ตั้งแต่ไดเรค สเวิล และปัจจุบันเป็นคอมมอลเรลตอนนี้
    ก็ยังใช้รหัสนำหน้าเครื่องว่า 4J อยู่เลย ตัวเครื่องนั้นมีความจุตั้งแต่2500-3100CC

5. SPEEDKILLS

SPEEDKILLS New Member Member

279
    63
    0
    :D:D:D

6. SPEEDKILLS

279
    63
    0
    ว่าแต่ 740 ยังไม่ได้ลองกันเลยนะ 555 (ล้อเล่นนะ)

7. SPEEDKILLS

279
    63
    0
    ไม่ได้เข้าบอร์ดมาหลายวัน ยังเห็นตอบกระทู้กันว่า ให้แข่งในสนามกันอยู่เลย จริงๆมันจบตั้งแต่วันแรกที่ผมตั้งกระทู้แล้วอ่ะครับ คือพอลงในนี้ปั๊บ ข่าวก็ไปถึง คุณพ่อ ของคนที่มาท้าผมแข่ง เมื่อหูถึงพ่อเค้า เรื่องก็จบ... ครับผม

8. Dong JZ GT

Dong JZ GT New Member Member

130
    14
    0

เดี๋ยวนี้คนขับแก่แล้วว่ะ กลัวจะสู้ไม่ไหว 555

9. Dong JZ GT

Dong JZ GT New Member Member

130
    14
    0
    ไว้ว่างๆ จะแวะไปเยี่ยมคร๊าบบ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 เมษายน 2009
  10. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    นัดล่วง หน้า นะ

จะ ได้ นัด กัน

หลาย ๆ คน

11. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    ผ่านมาดู แบบห่าง ๆ

12. nOxIeS

nOxIeS Active Member Moderator Privilege

650
    31
    28
    อย่าไปซีเีรียสครับ แต่ก่อนเพื่อนท้าแข่งวิ่งจาก ดินแดง-ม.กรุงเทพ(รังสิต) ใครแพ้เลี้ยงโออิชิ(ชาเีขียว ขวดนึง) ค่าน้ำมันล่อไปเท่าไหร่ดีเนี่ย เอาสนุกครับ ขำๆ

13. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0

ดีแร้วค่ะ ที่จบลงด้วยดี:D

แต่ ว่า อยากให้คนที่ไม่ทราบว่า เครื่อง4J มันมีจริงหรอ เพราะบางคน บางคนจิงๆ

ไม่รุ้ว่า เครื่อง4J มันคือเครื่องยนต์ของรถดีเซล อิอิ
    :D:eek:

อ้างจาก
    :D:):D:)

14. i m

i m New Member Member

157
    0
    0
    ผมรักดีเซลคับ อิอิิอิ
    ไม่ได้เชียใ ครพิเ ศษ นะครับแต่อยากให้รู้ว่าดีเซลก็มี 4j แรงๆ

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 00:20:34 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 00:20:19 ----------

ผมรักดีเซลคับ อิอิิอิ
    ไม่ได้เชียใ ครพิเ ศษ นะครับแต่อยากให้รู้ว่าดีเซลก็มี 4j แรงๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้