--__--- ผมโดนท้าแข่งรถ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย SPEEDKILLS, 26 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mr.PrOmPT

Mr.PrOmPT Member Moderator

832
    19
    18
    ชวนกันไปลองในสนามจะปลอดภัยป่ะคับ ที่สำคัญถูกกฏหมายด้วย

2. Yai_GuMP

Yai_GuMP Member VIP

449
    22
    18

ฝากซื้อเสาวรส สด ซักครึ่งโลด้วยนะครับ น้ากล้วย

หากินยากชะมัด!!

3. BANK_NOZZLE

BANK_NOZZLE New Member Member

204
    4
    0
    เด๋วตามไปดูนะหนิง

ไม่ต้องวางเงินก้อด้ายมั้ง

4. primmy

primmy New Member Member

89
    1
    0
    ?觡?ҧ?ѹ???ö????˹??? ??????ش ö?ç???¡??? ?????ʺ?? ö?˭??ѹ???????? ??Ѻ ???ͧ?????????ǡѺö????ç???? ??§??س㨶֧??????????ҹ???ͧ?

5. sup A31

sup A31 New Member Member

60
    4
    0
    พี่คับ เครื่องพี่ 1 j วิ่งสนาม 14.8 รถพี่ก็ไม่ธรรมดานะเนี้ยน
    คราวนี้ถ้าโดนท้าแข่งบนถนน อยู่ที่พี่แล้วคับจะเอายังไง แต่ผมว่าถ้ามีว่างเงินกันไปวิ่งสนามดีกว่ารู้เรื่องเลยว่า
    4่j กับ 1jgte ใครทำมาดีกว่ากัน
    อีกอย่างขอออกความคิดเห็นนะคับ ชวนเขาไปวิ่งสนามดีกว่าปล่อยภัยด้วยถูกกฎหมายด้วย แล้วชนะหรือแพ้ก็จะได้ไม่มีขออ้างว่า
    ใครออกก่อนใครใครขี้โกงใคร ไฟและสนามและเวลาและคนมันจะบอกเองว่าใครเจ๋ง
    ขอบคุณคับ

6. Keng_maejo

Keng_maejo New Member Member

555
    25
    0
    ถ้าผมมี มัสแตง ผมคงเล่นเครื่องเดิมแหละครับ V8 คาร์บู เจาะฝากระโปรง ใส่สคูปลิ้นเปิด ชุบโครเมี่ยม เท่ห์กว่าตั้งเยอะ......:cool:

7. เอ 4 M

เอ 4 M New Member Lady Member

70
    1
    0
    แต่ ถ้า 4J ทำมาพอตัว วิ่งกัน 13 ปลายเลยนะครับ ถ้าวิ่งในสนามมีเสียว ถ้าวิ่งข้างนอกยังมีลุ่น เพราะ 4 j แช่ยาวๆไม่ได้ครับ

8. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0

ช่ายเลย ดีเซล 4J ในรถ อีสุ ดีแม๊ก ตัวโกซีรี่ย์ พ่วงกล่อง 1 ใบ วิ่ง 13 ปลาย แล้วตอนนี้

ลองมาชมได้วันที่ 11 เมษา ที่เทพนคร จ้า อิอิ
    :D

9. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    4JH1 ครับผม 3.0CC ๕ ๕๕ ในมัสแตงเลย บ้ามั้ง หุหุ

10. Pom-AWD

Pom-AWD New Member Member

353
    9
    0
    งานนี้สงสัยจะไม่หมูซะแล้ว

11. Dong JZ GT

Dong JZ GT New Member Member

130
    14
    0
    ต้องดูว่า 4J ทำอะไรมาบ้าง Body VOLVO เสียเปรียบอยู่แล้วครับ ถ้าเครื่อง เจโบ เดิมๆ ออโต้ เต็มที่ เราก็สุดได้แค่ 14.7 , 14.8 ไม่เกินนั้น ถ้าน้ำหนักรถใกล้เคียงกันก็น่าลองไปวิ่งดู

SPEEDKILLS ถูกใจสิ่งนี้
  12. Show Aof

Show Aof Well-Known Member Privilege

2,092
    49
    48
    เจเพลสป่าว

13. ~DuDe~

~DuDe~ New Member Member

225
    18
    0
    หรือจะไห้ผมไปแทนกะลังหาตังทำรถอยู่เลย 55+

14. เจน

เจน New Member Member

315
    4
    0
    3j ก็วิ่งขี้พุ้งแล้ว นี่ 4j เลยหรอ?
    555555

15. Populaz

Populaz New Member Member

4,970
    25
    0
    ..................

4J ก้อตามที่มีหลาย ๆ คน บอกมาเหละครับ

เป็นเครื่อง ดีเซล

มี 2500 cc กับ 2800 cc

วิ่ง ๆ กัน อยู่ 13.xx มีให้เห็น

อิอิ ^^

16. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    พ๊อพ 4J ขาด เครื่อง อีสุ 3000 ไปได้อย่างไรรรรรร อิอิ

17. Dong JZ GT

130
    14
    0
    เราทำ 5 J มั่งดีก่า... ท่อนล่าง 4 J ฝา 1 J เอ๊ยย ยังไงหว่า..

18. JZGE

JZGE New Member VIP

855
    57
    0
    ที่สนามเทพนครเสาร์ที่ผ่านมารุ่น อาสากู้ภัย มี Isuzu คันนึง

วิ่งอยู่ 14.00 Sec เห็นบอกว่า เทอร์โบจะพังแล้วด้วย.....

แล้วในรอบที่ รุ่นอาสากู้ภัยเบนซิน ก็เบ่งขึ้นไปวิ่งด้วยแต่เทอร์โบพังซะก่อน

ไม่งั้นเบนซิน มีหนาวแน่.....เห็นกับตาตัวเองเลยครับ......

ผมเองก็ใช้ เจ เหมือนกัน...ยังรู้สึกว่า โห...ทำไมดีเซลแรงจังว่ะเนี่ย......

19. NinjaB11!

NinjaB11! Well-Known Member VIP

2,144
    424
    83

ดีเซลสมัยนี้ ต่างจากสมัยก่อนมากมาย...คอมมอนเรล เนี่ย ยิ่งตัวดีเลย แรง จัดดดดด อะ

วิ่ง 200 นิดๆ ยังโดนมาแล้ว ยอมเลย จิงๆ ไม่รู้จะแรงไปไหน...

:D:D:D

20. Dong JZ GT

130
    14
    0
    3S GE Auto โดน Fortuner ใส่ชุดกล่องซิ่งจาก ECU SHOP ทั้งชุด สวนซร้า.. Fortuner นั่ง 4 คน ล้อเดิม ด้วยนะ..

21. peep

peep Member Member

190
    2
    18

ชอบไอเดียนี้จังเลย :)

22. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    วันเสาร์ที่ 11 ใครว่าง และไม่มีที่ไปเที่ยวไหน

แวะมาดูงานแข่งรถ ได้ที่เทพนครนะจ้ะ อิอิ

มีเล่นน้ำกะโคโยตี้ด้วย

23. Dong JZ GT

130
    14
    0
    เล่นน้ำกะโคโยตี้ด้วย ... อิอิ น่าปายยย

24. Populaz

Populaz New Member Member

4,970
    25
    0
    งานวันที่ 11 ต้องจับผิด ดีดีซะแระเหละพี่

เด่วต้องมีคนมานั่งเถียงกัน "เฮ้ยแม่มแอบฉีดป่าววะ"

คอนเฟิม ห้า ๆ ๆ ๆ

:D:D:D:D:D:D

25. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0

มันต้องมีอยู่แล้ว พ๊อพ

ฝากถ่ายด้วยนะ
    :D

แล้วฝากเอามาโพสใน เว็บ SUPERTRUCK ด้วยนะ:D

26. Little DragonZ

Little DragonZ New Member Member

566
    16
    0
    "ไหน ไหน ใครว่าดีเซลไม่แรง" ชอบคำนี้จังครับ อิอิ

27. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    เรื่อง วิ่ง คง ไม่ได้ ดู กัน แล้วล่ะ

เอา เรื่อง น้า กล้วย ดี กว่า

แข่ง กัน ช๊อป ใน ซูปเปอร์ ไหม เล่า

ใคร ได้ ของ ครบก่อน กัน

5 5 5+

ปล. หนิง เอ๊ย คู่ขา เก่า มา ตอบ ด้วย นี่

28. A31-GTS

A31-GTS Member Member

53
    1
    8
    อิอิ ไม่อยากจะคุย ผม 1j bo โดน isuzu d-max มาแล้ว

29. \\\ ~ A ~ ///

\\\ ~ A ~ /// New Member VIP

1,727
    15
    0
    ใครอยากเห็นเครื่อง 4 J วันนี้ สนามเทพนครมีไห้ดูแยอะแยะเลยคร้าบ

30. Dong JZ GT

130
    14
    0
    ไม่ใช่คู่ขาครับพี่ โจทก์เก่า 55.. เรื่องในอดีตมันผ่านไปแล้วก็ให้มันจบไป ตอนนี้ก็คนวงการเดียวกันหมดแล่ะครับ..

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้