วิธีประหยัดน้ำมันขั้นเทวดา ประหยัดสุดๆคับพี่น้อง

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย khong, 23 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. khong

khong New Member Member

9
    0
    0
    วิธีประหยัดน้ำมันที่เห็นผลมากที่สุดในยุคนี้ 555
    แบบนี้แค่ขั้นเทวดานะคับพี่น้อง ถ้าขั้นเทพจะขนาดไหน

2. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    ของผมประหยัดกว่าอีกครับ
    ปีที่แล้วผมเติมน้ำมันไว้ประมาณ 500 บาท จนถึงทุกวันนี้ยังอยู่เหมือนเดิมครับ
    (รถผมใช้ก๊าซ นะครับ 5555 )
    แล้วอีกคันหนึ่งไม่ได้ใช่ก๊าซด้วยนะ แต่ ( จอดใว้นิ่งๆๆนะครับประหยัดมาก 555 )
    ตู่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้