ห่างหายไปนาน.....

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย tonpangya, 24 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tonpangya

tonpangya New Member Member

151
    0
    0
    หวัดดีคับเพื่อน ๆ พี่ ๆ ขอโทษที ผมหายไปนานเรย เนื่องจากหายไปจนมาครับT_T

กลับมาอีกที พี่อ๊อดจะขายรถซ๊ะเเล้วววว เเต่เป็นผมถ้าเงิน
    ไม่พอผมก็ขายน๊ะพี่ รักเหมือนลูก ยังไงก็ไม่ใช่ลูก 55+

หายไปจนมาพักนึง ตอนนี้เริ่มกลับเข้าสู่สภาพปรกติเเล้น
    อีก2-3 เดือน เรยว่าจะทำสีรถใหม่มั่งเเระ

ใครมีความรู้ อยากเเนะนำเกี่ยวกะการทำสี
    เช่นทำเเบบไหนดี หรือควรจะบอกช่างว่าไง ก็บอกผมมั่งน๊ะครับ

^_^ 55+

2. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    บอกว่าทำสีแห้งช้าทั้งคันไงครับ

3. tonpangya

151
    0
    0
    ต้องลอกสีเก่าออกให้หมดใช่มั๊ยพี่

ว่าเเต่ พี่อ๊อด ทำมาเท่าไหร่ครับ ทำสีทั้งคันเนี่ย

4. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    สามหมื่นกว่าครับ เพราะเปลี่ยนสีและปะผุด้วยที่ซุ้มล้อหลัง

5. chit

chit New Member Member

732
    0
    0
    อ่ะ ตาต้น หายไปนานเรยนะ...

6. tonpangya

151
    0
    0
    ครับ ชิต ประสบปัญหาทางการเงินนิดหน่อย 555+ ไปจนมา ฮ่ะ ฮ่ะ

มาคราวนี้ว่าจะทำลุก ให้หล่อซ๊ะที สงสารเค้า รอมานาน 5554+

7. chit

chit New Member Member

732
    0
    0
    ผมก็เข้าๆหายๆ....เครื่องที่บ้านพัง...
    แถมต้องเลี้ยงลูก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้