วันนี้วันเกิดป๋าเอ้มีความสุขเด้อ

การสนทนาใน 'OSAMA\' เริ่มโดย sophon bhudinantakul, 24 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sophon bhudinantakul

sophon bhudinantakul New Member Member

252
    0
    0
    พวกเรามาอวยพรวันเกิดเอ้หน่อยเร็ว

2. X_OSAMA

X_OSAMA New Member Member

510
    8
    0
    เอ้า มีฟามสุขมั่กๆคับ ท่านเอ้ หล่อๆรวยๆ หญิงรุ่มล้อมอย่างนี่ตลอดไปเลยนะคับ สุขสันวันเกิดคร้าบ......................

3. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48

4. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    กินเลี้ยงไหน คัฟ...............................

......................................................................มีความสุขมากๆๆนะคร้าบบบบบบบบบบบบ เรื่อง หญิงให้มันเบาหน่อย..

5. หมูอ้วนคุง

หมูอ้วนคุง New Member Member

1,901
    7
    0
    มีความสุขมากๆเด้อครับ

6. [--StaND^AloNE--]

[--StaND^AloNE--] New Member Member

236
    1
    0
    มีความสุข มากๆ งับ

7. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    มี ค ว า ม สุ ข ม า ก ๆ สุ ข ภ า พ ร่ า ง ก า ย แ ข็ ง แ ร ง คั บ

8. **tooizerma**

**tooizerma** New Member Member

158
    0
    0
    ขอให้หล่อๆรวย...มีเมียรอบเอวเลยนะพี่นะ.....อิอิอิ

9. win99

win99 Active Member Member

1,623
    12
    38
    แฮปปี้ปี้ปี้ปี้ปี้ปี้ปี้ปี้ปี้ปี้ปี้ปี้ปี้ปี้ปี้ปี้เบิร์ดเดย์ กิ้วกิ้ว

10. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    มีสาวเยอะๆนะครับ

ถ้าเหลือ เอามาให้ผมครับ เดี๋ยวรับช่วงต่อ ก๊ากกกกกกกกกก !!!

11. chang

4,985
    57
    48
    แสดดดดดดดด แดก ฟรี นี่งานถนัด

อิ อิ อิ ว่าแต่ เลี้ยงไหนอ่ะ ผมก้อรออยู่ 555 :D

12. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    ขอขอบคุณ ทุกคนมากนะครับ.. ผมดีใจเป็นอย่างยิ่งและสุดซึ้ง

13. หมูอ้วนคุง

หมูอ้วนคุง New Member Member

1,901
    7
    0
    ไม่เป็นไรตามสบาย อิ อิ

14. levin80

levin80 New Member Member

138
    0
    0
    ขอบคุณมากนะครับ....ไม่ค่อยได้ออนเลยมาขอบคุณช้าไปหน่อยนะครับ

15. chang

4,985
    57
    48

ไม่ใช่มึง ไอ้บร้าาาาาาาาาาาาาาา !!!! :mad:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 เมษายน 2009
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้