ถ้า ep-82 3 ประตู อยากใส่ไฟหน้าโปรเจคตอร์ ?

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย 3dstarlet, 10 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. 3dstarlet

3dstarlet New Member Member

71
    0
    0
    พอดีผมอยากเอา ep 82 3 ประตูตัวธรรมดา ไปเปลี่ยนไฟหน้าเป็นโปรเจคเตอร์
    ของ รุ่น ep 82 GT มันจะใส่ได้เลยไหม ( ดึงไฟตัวเดิมออกแล้วได้เลยไหม )
    ถ้าไม่ได้ต้องเปลี่ยนหรอต้องทำอะไรบ้างครับ เพื่อนๆๆ พี่ๆๆ แนะนำหน่อย
    กำลังเก็บเงินอยู่ อยากเอาน้อง starltet ไปแต่งหล่อหน่อย

ใครมี ไฟหน้าตากลม+กระจัง+ไฟหรี่ ฝากระโ ปรงตัวหน้า gt สีดำ
    ไม่แพงปล่อยมั้ง ลองเสนอราคามาหน่อย

2. drag bar

drag bar New Member Member

1,232
    0
    0
    ถ้าไม่อยากเปลี่ยนคานหน้าก็ได้ครับแต่ต้องคว้านเบ้าไฟหน้าก่อนครับถึงจะใส่ได้เพราะขนาดเบ้าไฟไม่เท่ากัน อีกอย่างถ้าไม่ได้มาทั้งหน้าตัดมาต้องมีขาไฟของตัวตากลมมาด้วยนะถึงจะใส่ได้เพราะขาไฟไม่เหมือนกับตัวไฟเหลี่ยม ถ้าสงสัยโทรมาถามได้นะครับ

3. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    ถูกต้องครับ ขาไฟสำคัญมากครับ
    ถ้าไม่เอามาแล้วจะเสียใจครับ

4. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    เอาไปเลยครับ6500

เอาไปเลยครับ6500

5. 3dstarlet

3dstarlet New Member Member

71
    0
    0
    pm ราคาสุดๆๆ มาหน่อยจะได้เก็บ เงินไว้เนิ่นๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้