อยากไปMeeting STARLETclub แต่รถยังมะเสร็จซะที

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย chongstarlet, 27 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chongstarlet

chongstarlet New Member Member

14
    0
    0
    ว่าแต่ว่าตอนนี้ยังมี Meeting ทุกวันศุกร์ใช่ไหมครับ

2. joke71

joke71 New Member Member

182
    0
    0
    ศุกร์เว้นศุกร์ครับ

3. keng-ep82

keng-ep82 New Member Member

352
    1
    0
    เอ้ามา มา มา มา

ยังไม่มีก็เข้ามาเจอกันก่อนก็ได้ครับ meetingอีกทีวันศุกร์หน้านะครับ5ทุ่มขึ้นไป
    จะได้มีแนวทางการปั้นลูกชายให้หล่อขึ้นไงคร้าบบบบ

4. chongstarlet

chongstarlet New Member Member

14
    0
    0
    สงสายจะต้องห้ามใจ ไม่ให้รถหล่อกว่าเจ้าของแน่นอนครับ รถเกือบสมบูรณแล้วครับ

อีกนิดเดียวครับ ไว้เจอกันครับ เพื่อนๆพี่ๆ

5. TAZ _08

TAZ _08 New Member Member

325
    0
    0
    ศุกร์ที่ 03/04/52 มี Meeting ครับ
    อีกศุกร์มีตีแบตครับ

6. eP_7๑ Ramintra K.7

eP_7๑ Ramintra K.7 New Member Member

605
    1
    0
    ช่วงนี้ อยู่ นครพนม ยุ่งอยู่ แต่ งาน แต่งงาน .... อิอิอิ

7. joke71

joke71 New Member Member

182
    0
    0
    ตีแบตทีไหนครับพี่อ๊อด เอาไปตีกันที่ปั้มเลยมะ

8. eP_7๑ Ramintra K.7

eP_7๑ Ramintra K.7 New Member Member

605
    1
    0
    เดี๋ยวผมเอา กระติกไป ... แช่เบียร์ นะ พี่ .. อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้