ถามพี่ๆชาว Hilux Club อยากให้เปิดอู่ "คาแคร์" ที่ไหนมากที่สุดครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย boyzodaza, 23 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ไปไป

2. col2ETwo

col2ETwo New Member Member

820
    11
    0
    ผมอยากเปิดบนเครื่องบินครับ และก็จะมีบริการนวดขณะรอรถครับ ฮ่าๆๆ

3. buscom15

buscom15 New Member Privilege

2,293
    17
    0
    จะไปไหนเหรอคับหมู ไปอย่าเดียวเลย 55555

4. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    เน้น ใกล้แหล่ง ชุมชน ครับ
    ที่สำคัญบริเวณนั้น ต้องมีน้อย
    ล้างแบบมีโฟม ผสมแว๊ก ครับ
    เอาแบบราคา เขาจ่ายได้ เราอยู่ได้ครับ
    มีแบบล้างอัดฉีด ช่วงล่างได้ยิ่งดี
    ที่สำคัญ ขั้นตอนสุดท้ายเคลือบ UV ให้เด้วยยิ่งดี
    ถ้าในห้าง ยังไงก็มีเข้า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้