ขอความรู้ เรื่อ ชุดแข่งรถกันไฟ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย batnooracing, 23 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. batnooracing

batnooracing New Member Member

1
    0
    0
    ท่านใดพอมีความรู้เกี่ยวกับชุดแข่งรถกันไฟบ้างครับ อยากทราบว่ามีข้อบังคับหรือกฏระเบียบยังไงบ้าง การแข่งระดับไหนถึงต้องใส่ หาซื้อได้ที่ไหน
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ

2. Robin

Robin New Member Ads

1,612
    45
    0
    เรื่องกฎข้อบังคับอันนี้ผมไม่แน่ในสำหรับบ้านเรานะคับว่าระดับไหนต้องใส่หรือไม่ใส่ยังไง

แต่ถ้าหาซื้อ ส่วนใหญ่ก็จะเป็นสั่งเข้ามาจากต่างประเทศคับ ถ้า OMP ก็ไปที่วัฒนา แต่ถ้าจะเอา Alpinestars ก็ต้อง Dirt Shop คับ หรือ Sparco ก็ Proshop คับ

อันนี้ผมไม่ได้มีค่าโฆษณานะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้