ในคลับเรามีใครใช้โช๊คสตั๊คบ้าง...

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย WATrover, 18 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. WATrover

WATrover New Member Member

611
    1
    0
    ในคลับเรามีใครใช้โช๊คสตั๊คปรับเกลียวบ้างครับ
    แล้วท่านมีตัวสำหรับหมุนปรับไหมอยากขอยืมครับ
    เพราะจะทำการใส่เองแต่ไม่มีตัวหมุนมันอ่ะครับ....:D:D

2. oakoak

oakoak New Member Member

165
    0
    0
    เดียวจัดให้

3. WATrover

WATrover New Member Member

611
    1
    0
    ขอบคุณนะครับ...

ขอบคุณนะครับพี่มีใช่ป่าวของผมที่จานสำหรับหมุน
    มันเป็นรูรอบๆนะครับ...:p
    ปล.วันมิตติ้งพี่มาไหมรบกวนด้วยนะครับแล้วเจอกัน...

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 มีนาคม 2009
  4. oakoak

oakoak New Member Member

165
    0
    0
    มาพงมาพี่ เดี่ยวไม่เอาไปให้ซะเลย..

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้