แก้ไขจากที่โดนบล๊อกครับ...ขอทักทายชาว EK ที่อยู่ จ.นครปฐมคร้าบ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย idom04, 23 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. idom04

idom04 New Member Member

79
    8
    0
    แก้ไขแล้วใช้คำแบบนี้ได้หรือป่าวครับถ้ายังไงเข้ามาคุยกันเหมือนเดิมนะครับเพื่อน ๆ คร้าบบบบบบบบบบบบ...เดี๋ยวเหงาครับ....อิอิ:D

icy_engine ถูกใจสิ่งนี้
  2. idom04

79
    8
    0
    เห้อ......เลยกลายเป็นเงียบไปเลยนะกระทู้เรา........

3. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    อย่าท้อ ไปปิดบร์อดใหม่เลยคร้าบบบ

OaT_DBS ถูกใจสิ่งนี้
  4. idom04

79
    8
    0
    ให้ไป ปิด หรือ เปิด อ่ะครับ:D

OaT_DBS ถูกใจสิ่งนี้
  5. onepiece_04

onepiece_04 New Member Member

99
    12
    0
    น่าจะเปิดนะคับ...ดูจากประโยครวมๆ แล้ว...

อีกอย่างพี่โสเค้าพิมพ์ผิดๆ ถูกมานานแล้ว ~~!

6. idom04

79
    8
    0

ได้ครับขอบคุณครับเด๋วจะลองเปิดใหม่ดูนะครับ.....อิอิ....แต่ไม่รู้ว่าจะใช้หัวข้อไรดีอ่ะ
    :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้