ขอบใจเพื่อนๆ และ น้องๆ มากมายครับ

การสนทนาใน 'OSAMA\' เริ่มโดย chang, 31 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ก้อวันที่ 29 เพื่อนๆ และ น้องๆดูแลผมเป็น อย่างดี
    ไม่ว่าจะไปไหน เพื่อนๆ น้องๆ ก้อคอยดูตลอด ขอบใจจริงๆ

วันนั้น หนุกมากๆ เพื่อนแม่ง ฮา สุดๆ ท่านแจ๊คอ้วน กะ น้องอ้วนนี่ เค้า คู่หู ชูใจ จริงๆ :D :D :D :D
    2 คนนี้ มีมุขให้ฮาตลอด ตาแมน หน่องก้อคอย บริการผมดี จริงๆ

ขอบใจ Benz ที่มารับที่บ้านด้วย
    ส่วนตาแมน+รุด ที่ ออกไปเรียก Taxi Meter ที่มันไม่ยอมไส่งคนป่วยอย่างผม เพราะเหตุผลว่า
    รถมันใหม่ไม่สามารถให้เอารถเข็นใส่รถมันได้

เลยต้องเดือดร้อนน้องๆ เพื่อนๆ วุ่นวายกันใหญ่ เพราะผมจากลับบ้าน
    ขอบใจเจ้าของรถ ToTa 4*4 (ตาแมน)
    ที่ให้น้องเพียว ขับไปส่งถึงบ้าน รวมทั้งไอ้น้องหนึ่ง ที่บริการตลอดทาง

ขอบใจความเป็นห่วงของไอ้น้องอ้วน และตาแจ๊คอ้วนด้วย แม้ว่าจะเมามากมาย
    แต่ตาแจ๊คก้อ ไม่ลืมที่จะโทรมาถามว่าถึงบ้านเรียบร้อยมั้ย

อีกคนนะ ไอ้น้องแสน ที่กลัวผมล้มหน้าบ้าน รีบไปเอาเก้าอี้มาให้นั้ง

สรุป ขอบใจเพื่อนๆ น้องๆ ด้วย

ซึ๊งเลยอ่ะ :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek:

2. ^-^POOKLOOK^-^

^-^POOKLOOK^-^ New Member Member

49
    0
    0
    ดี ๆ รักกันดีจังน้า ทีมนี้

3. หมูอ้วนคุง

หมูอ้วนคุง New Member Member

1,901
    7
    0
    ;) รักติ๊กด้วยได้ไหมอะ:p

4. levin80

levin80 New Member Member

138
    0
    0
    เห็นมั๊ยครับว่าสังคมเรายังมีคนที่ดีๆอยู่อีกเยอะโดยเฉพาะเพื่อนๆชาว OSAMA\ ครับผม

5. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    คิดถึงนะ OSAMA\ จุ๊บๆ

6. ^-^POOKLOOK^-^

^-^POOKLOOK^-^ New Member Member

49
    0
    0
    รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย
    อิอิ

7. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    :D ไม่ให้ห่วงพี่แล้วจะให้ไปห่วงแมวที่ไหนละครับพี่ช้าง:p

8. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    ดูเป็นทีมที่อบอุ่นจัง ยังไงก็ขอให้หายไวๆนะคับ คุณช้าง

9. Cyber Evo Man

Cyber Evo Man New Member Member

633
    1
    0
    ไม่ห่วงท่านแล้วจะไปห่วงหมาที่ไหนได้อ่ะ ว้าวๆๆๆๆๆๆๆ

10. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    :cool: ขอให้ท่านถอนคำว่าหมาด้วยนะครับมันหยาบเกินเปลี่ยนเป็นไอด่างแทนได้ไหมครับ:p

11. Cyber Evo Man

Cyber Evo Man New Member Member

633
    1
    0
    อืมผมจะถอนคำพูดให้แก่คุณด่างน่ะครับ เอิ๊กๆๆๆๆ

12. akuma

akuma New Member Member

136
    0
    0
    ถึงไหนถึงกันอยุ่แล้ว 555

13. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    เต็มที่ไป๊

14. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0

ถู ก ต้ อ ง น ะ คั บ............ก็ เ ร า เ พื่ อ น กั น นี่ ห น่ า

15. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0

วั น ศุ ก ร์ ไ ม่ ร อ กั น เ ล ย ๆ..........แ ล้ ว บ อ ก ว่ า รั ก กั น ๆ :rolleyes:

16. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    ;) ......อะไรกันนี่...:rolleyes:

17. chang

4,985
    57
    48
    เอิ๊กกกกกกกกก

จัดปายครับ หายดีเมื่อไหร่ จะไปแม่งทุกงานเลยครับ พี่น้อง

18. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    เต็มที่ไปเพื่อนๆ พวกเรามันเสมอน๊า

19. Oat_Osama\

1,882
    13
    0

มั น ทุ ก เ ม็ ด ว่ ะ

20. chang

4,985
    57
    48
    อ่ะนะ

21. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    เย้ยยยยยย ผมไม่ใช่ถัวแต่ผมมันยกร่องน๊ะจ๊ะ

22. Jax

Jax New Member Member

184
    5
    0
    หายไว ๆ นะท่าน

23. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    :cool: ....ท่าน มัน ยกร่องหมายความไง จ๊ะ............:rolleyes:

24. akuma

136
    0
    0
    หายไวๆนะตาช้างจะได้ไปทุกงานทุกงานมีแต่ดาวมหาลัย 555

25. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    เพราะเธอนั้นคือดาวมหาลัยใช่ไหมตาช้าง 555

26. วันนั้นไปช้าไปนิดดด

ไม่ทันเจอช้างเลยว่ะ

ยังงัยหายเร็ว ๆๆๆๆๆ นะเว้ยเพื่อน ;)

27. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    ท่านอ่ะหล่อเลือกได้เลยปัญหาชีวิตเยอะดิว้า เฮ้อๆๆๆ อิจฉามากมาย

28. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    :cool: โต้งหล่อมากมาย .........:embarassed:

29. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    :D :D :D :D แบบว่าหล่อจนผมต้องเช้ดอ๊วกให้อ่ะ เฮ้อๆๆๆ:D

30. akuma

136
    0
    0
    โต้งหล่อเลือกได้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้