REVIEW : SUBARU STI

การสนทนาใน 'DAMS' เริ่มโดย Yakumo, 19 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Yakumo

Yakumo New Member Moderator

580
    7
    0
    เป็นความโชคดัของผม ที่พอดีว่ารู้จักกับเจ้าของรถ อันนี้เลยได้ โอกาสคุยแล้วก็ ได้ถ่ายรูปมาลงให้ดูกันครับ

ตัวนี้ นำเข้ามาทั้งลำครับ เป็น 1 ใน 5 คันแรกในเมืองไทย

มาดูกันเล่นๆ ดีกว่าครับ ผมว่ามันสวยขาดใจ กันไปเลย เห็นแล้วก็อยากได้ แต่สถานะการณ์แบบนี้ หาเงินให้ได้มากๆ ไว้ก่อนดีกว่า อ่ะครับ

มาดูรูปกันดีกว่า

เริ่มจากด้านหลังก่อนนะ

ล้อหลัง

หางหลัง

ล้อหน้า

ด้านหน้า

เห็นไหมครับ แค่เห็นก็ สวยมากๆ แล้วอ่ะ สักวันๆ

2. Piisorn_es

Piisorn_es New Member Member

176
    4
    0
    :cool::cool::cool::cool::cool:

3. proudcss

proudcss New Member Member

182
    3
    0
    จั่วหัวนึกว่าคันสีเงิน

4. den_es Buddyclub HKS

den_es Buddyclub HKS New Member Member

27
    1
    0
    ว้าว จับใจจริง:)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้