ขอคำแนะนำหน่อยมือใหม่

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย telexchange, 15 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. telexchange

telexchange New Member Member

142
    9
    0
    พี่งเล่นเล่น บอต ครับยังเล่นไม่ค่อยเป็น
    คือว่า จะโพสรูปให้เพื่อนๆดูทำยังไงครับ

แล้วผมจะใส่ลายเซน ด้านล่างแบบคนอื่น ต้องกำหนดยังไงใส่ตรงไหน ขนาดไฟล์เท่าไร
    รองทำดูใส่ 500*300 มันไม่เห็นขี้นเลย ผม เข้าไปที่ลายเซนแล้ว บาว รูปใส่ไป ทำแบบนี้ถูกไหม รบกวน
    ช่วยเด็กใหม่ทีนะครับ จะได้โพสรูปรถให้พี่ๆน้องๆได้ชมกัน

2. sarut

sarut New Member Member

372
    66
    0
    โพสรูปตามกระทู้

เข้าไปที่ใช้งานขั้นสูง>>>>อัพโหลดเเนบไฟล์>>>>เลือกไพล์ที่เราต้องการ(ไฟล์ไม่ควรใหญ่มากทั้งขนาดไฟล์เเละขนาดภาพ)>>>.เเล้วก้อรอโหลด>>>>1ครั้งต่อการโพสได้ไม่เกิน5รูป

ปล.ถ้าตอนตั้งกระทู้ก้อทืเหมือนกัน- -

ลายเซ็นส์ ต้องเอารูปไปทำในเว็บครับเเล้วเอาลิงค์มาใส่

ลองเล่นไปเรื่อยๆๆคับเด๋วก้อเป็น

3. AOD_BKI

AOD_BKI New Member Member

66
    4
    0
    เช่นเดียวกันครับสมาชิกใหม่ ขอคำแนะนำด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้