ตามหาพี่อ๊อฟ เพื่อนพี่จอม ขับ civic หน้าหล่อๆๆ 555

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย บอย bb, 14 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. บอย bb

บอย bb Guest

0
    0
    0
    พี่ครับ ผมบอยครับพี่ จำได้ป่าว เพื่อนบ้านพี่จอมอ่ะครับ มีเรื่องจะถามเกี่ยวกับรถบังคับอ่ะพี่
    พี่ แอดเมล์ผมทีนะครับ เรื่องที่จะถามเยอะมากกกกก 55 [email protected]

2. panya852

panya852 New Member Moderator

946
    15
    0
    มีเพื่อนสมาชิกแจ้งให้แล้วครับ

3. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0
    จ๊ากกกกก น้องบอยมัยมาตามถึงนี่ได้ มัยไม่ถามไอ้จอมหละ
    หรือมันจำเบอร์โทรพี่ไม่ได้แล้ว
    ปล.รถบังคับสมัยนั้มันต่างจากตอนที่พี่เล่นเยอะมากๆอาจจะไม่ถนัดแล้วอะบอย

เมล์พี่ [email protected]

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้