13 14 15 มีแข่งที่พีระ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย KONGKUB, 12 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    13 14 15 มีแข่งที่พีระ ไม่รู้ใครสนใจจะไปกันบ้างครับ
    ผมน่าจะไปตั้งแต่วันพรุ่งนี้ ใครสนใจจะไปตามไปกันได้เลย
    ถือว่าเป็นการปลุกอารมณืก่อนงานhyper ก็ได้:D

2. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    เจอกันก้อง ผมน่าจะไปเย็นเสาร์
    ผม มาร์ช อ็อด พี่ยี๊ พี่แอ็ด พี่แก้ว ไปครับ

พี่ชายจานอ็อด อดีตแชมป์แรลลี่ ทำ กล่องไม้ขีด ไปวิ่ง Retro แกอยากวิ่งเซอร์กิจกับเค้ามั้ง
    ลองดู จัดไป 555..

3. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    พี่ ไม่กลัวพี่มาชเลี้ยวหรอครับ

4. smegal

smegal New Member Member

755
    9
    0
    มาร์ชมันคงไม่เลี้ยวหรอกอุตสาห์โทรมาชวนพี่ให้ไปคืนวันเสาร์ทีแรกพี่ตั้งใจจะไปเช้าวันอาทิตย์ เอว่าแต่เอาแน่เอานอนกับมันไม่ได้เหมือนกัน บทจะเลี้ยวก็เลี้ยวแล้วปิดมือถือหนีทันที :confused::confused::confused::D:D

5. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    ไป โว้ย!!!:( ไปจิกตูดแกงัย:D

6. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ตกลงไปวันไหน จะได้โทรบอก พี่ยี๊ จัดกระเป๋า
    มาร์ช ทำตัวเป็นชีวิตหนุ่มโสด ตามพวกผมใหญ่เลยนะช่วงนี้ 555..

7. armmmmmm

armmmmmm New Member Member

164
    2
    0
    ไปวิ่ง ด้วยกันเลย ผมก้อ ไปตั่งแต่วันศุกร์ อยู่ยาวเลย

8. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    ผมกลับชุมพรคับ งานหน้าน่ะครับ

9. primo_xx

primo_xx New Member Member

747
    6
    0
    เป็นคนชุมพรเหรอครับ .....:D

10. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    ไปกันเยอะ ๆ น้า จุ๊บ ๆ

11. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    คนชุมพรแต่กำเนิดเลยครับ.... ต้องกลับไปงานศพคุณตา เลยอดไปสนามเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้