Shock Daiyama P11

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย Kiat nissan, 12 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kiat nissan

Kiat nissan New Member Member

112
    0
    0
  2. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    ถูกดีแหะ น่าใช้ด้วย

3. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    ก็เป็นทางเลือกทีดีตัวนึงนะคับ.........ใช้ดีอย่างไรวานบอกกล่าวด้วย.........เพราะคลับเราก็ใช้ช่วงล่างหลายยี่ห้อ จะได้มีลองกันหลาย ๆ ตัว อิอิ

4. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    เอาเลยครัาบ ราคาไม่แพง มีศุนย์ด้วย

โคนี่ตอนนั้นที่ซื้อก็ปาไปหมื่นหกแล้ว

นี่เพิ่มอีกหน่อย ปรับเกลียว สไลกระบอก ด้วย

5. obeya

obeya New Member Member

314
    1
    0
    แต่ผมโทรถามเป็นตัวtopปรับหนืดของp11เขาบอก3หมื่น ต้นปากัน1ปีแพงมั้ยคับ

6. BLACK_IMPUL

BLACK_IMPUL New Member Member

385
    1
    0
    ต่อราคาไปดิ คับ 2หมื่น ห้าเปิดไป เค้าสั่งมาแล้ว ไงก็ ต้องขาย

7. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
    น่าสนใจครับ

8. yuty

yuty New Member Member

290
    2
    0
    จัดเลย สวยดีครับ

9. Kiat nissan

112
    0
    0
    ต้องยอมรับของเขาดีจริงๆขอบอก

10. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    มันต้องมีหลายๆ อย่างรวมกัน ล้อยาง ช่วงล่าง ต้องดีด้วยนะคับ ไม่ใช่โช๊คดีอย่างเดียว +++

11. BLACK_IMPUL

385
    1
    0
    หึหึหึ ขอ ยั่ว น้ำลาย ท่านอื่น

ด้วย BILSTEIN กระบอกเหลือง SportWagen

ตรงรุ่นใหม่ กิ๊ก 4 ต้น 2.5 หมื่นสั่งเองใส่เอง คับ

เข้าไปดูที่ http://www.primeraandpresea.com/index.php/topic,61.0.html

12. Kiat nissan

112
    0
    0
    BILSTEIN กระบอกเหลือง SportWagen ขอดูรูปเป็นขวัญตาหน่อยนะครับ นะๆๆๆๆๆ

13. BLACK_IMPUL

385
    1
    0
    เข้าไปดู ที่เว็ปใหม่ได้เลย ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้