แนะนำร้านติดตั้งเสาอากาศไฟฟ้าหน่อย B14 ปี 99

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย billabong216, 11 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. billabong216

billabong216 New Member Member

1
    0
    0
    ซื้อเสาอากาศไฟฟ้ามาแล้ว ช่วยแนะนำร้านที่ติดตั้งเนี๊ยบๆ หน่อยครับ เพราะต้องเจาะตัวถัง
    ใครที่ทำแล้วหรือรุ้จักช่วยแนะนนำหน่อย พ้อมเบอร์โทร(ถ้ามี)
    ขอบคุณ

2. Bach Contrabass

Bach Contrabass New Member Member

414
    176
    0
    แนะนำกันหน่อยครับ อยากทำเหมือนกัน ว่าแต่ซื้อของมาเท่าไหร่ครับ

3. sunnyonly069

sunnyonly069 Well-Known Member Member

3,964
    651
    113
    ร้านประดับยนต์เลยครับ ที่เค้ารับติดพวกเซนเซอร์ถอยอะครับ ทำได้หมดแหละครับ เพียงแต่วัดดี ๆ มุมเอียงมุมตั้งนะครับ เดี๋ยวงานจะเข้ายาว เพราะว่าด้านแก้มท้ายด้านคนขับของรุ่นนี้มีเบ้าที่ล็อกตัวเสาออโต้ตัวนี้อยู่แล้วครับ ลองให้ช่างเค้าดูก่อนนะครับ แล้วค่อเจาะกะระยะเอาชัวร์

4. ImpulseNaiO_HTT

ImpulseNaiO_HTT New Member Member

2,136
    738
    0
    อยู่แถวไหนอ่ะค้าบบบ...

ส่วนเสาอากาศออโต้ไฟฟ้าเนี่ย ราคามันก็ตั้งแต่ 500-800 บาท
    ของใหม่ไต้หวันก็ราคาแนวๆ นี้ แต่ถ้าเอาของเก่าเซียงกงมา มันจะมีขายึดติดมาด้วย
    เพื่อเอามาใส่เข้ากับแก้มก้นตัวรถได้เลยค้าบ...

ถ้าว่าไป อู่สี หรือร้านประดับยนต์ทั่วไปก็ทำได้หมดค้าบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้