ที่ออโต้คาร์รับจูนกล่องด้วยเหรอครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย sumoo, 11 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sumoo

sumoo New Member Member

33
    0
    0
    เมื่ออาทิตย์ที่แล้วเข้าไปซื้อน้ำมันเครื่องที่ออโต้คาร์ เห็นพี่ที่ไว้หนวดเค้ากำลังจูนอีโว8อยู่ครับ ไม่รู้กล่องอะไรแต่เทอร์โบเดิมได้300กว่าม้า ถามพนักงานที่นั่นว่ารับจูนกล่องแล้วเหรอ เค้าบอกว่าตอนนี้เปิดรับจูนอยู่ แต่ไม่ได้ถามราคาค่าจูนอ่ะ รู้สึกว่ายังมีaristoรอจูนอยู่อีกคันนะ ไม่รู้ว่าพี่ที่ไว้หนวดคนจูนที่ออโต้คาร์เค้าจูนดีมั๊ยอ่ะ :eek:

2. slow-fobia

slow-fobia New Member Media

327
    6
    0
    รับครับ....อยากได้รายละเอียดมากกว่านี้.....

tel. 02-720-2900

ปล. เซลส์สาวๆที่นั่นน่ารักไม่น้อยนะ

3. paknams

paknams New Member Member

118
    1
    0
    ใช่พี่คนที่ชื่อจุที่เคยทำอยุ่ที่ HKS ไหมครับ

4. GuMmY

GuMmY New Member VIP

511
    10
    0
    ชื่อพี่จุ๊บครับ เมื่อก่อนอยู่ที่ HKS Thailand

ไปตามหาดูผลงานเก่าๆของแกเอาครับ

:D

5. sumoo

33
    0
    0

เห็นด้วยครับ น่ารักม๊ากๆๆ :eek::D

6. sumoo

33
    0
    0

ถึงว่าน่าคุ้นๆนะครับ พี่จุ๊บนี่แกรับจูนอะไรบ้างเหรอครับ หรือว่าจะต้อง F-Con อย่างเดียวอ่ะ :D

7. BIGJOHN

BIGJOHN Legend (R.I.P.)

922
    3
    0
    น้าหนวด ใจดี

จุ๊ฟ ออโต้คาร์

รับจูน กล่องบนไดโน
    สารพัด F CON
    POWER FC
    E MANAGE/ULTIMATE

ประกอบเครื่อง/ทำฝา/ใส่แคม
    ลองโทรคุยดูครับ
    :D
    *รูปจาก ARC*

8. Jufe Berlina

Jufe Berlina New Member Privilege

1
    0
    0
    ขอบคุณทุกๆท่านครับ

เริ่มเปิดรับจูนฯ รับประกอบเครื่อง ลงแคม ฯลฯ แล้วครับ (กลัวลืม อิๆ):D

เน้นมาตรฐานเดียวกับสำนักใหญ่ครับ ราคากันเอง(ลองถามได้ครับ) เสร็จไว จูนบนไดโนฯที่ทันสมัยที่สุด

มีของแต่งแปลกๆ สั่งมาเองหาคนใส่ไม่ได้ มาคุยกันครับ

02-720-2900

081-910-4492

9. sumoo

33
    0
    0

พี่รับประกอบเครื่องด้วยใช่มั๊ยครับ ถ้ากะบะวาง2j จะโอเวอร์ฮอลเครื่องใหม่ ต้องยกแต่เครื่องไป หรือว่าขับไปให้พี่จัดการก็ได้ด้วยครับ

ว่าแต่.........พี่.....เสร็จไวจริงเหรอครับ ^^

ขอบคุณครับ :D:D:D

10. Takata

Takata New Member Member

1,728
    56
    0
    น่าสนใจมากเลยครับ :D

11. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    พี่จุ้บใจดีมากๆเลยครับ ไปวัดแรงม้ามา พี่เค้ายังแนะนำว่าต้องปรับปรุงตรงไหนด้วยครับ

12. Piccolo

Piccolo New Member Member

1,673
    65
    0
  13. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

3,000
    12
    0
    ไปทั้งคันเลยครับ เด๋วแกจัดการให้เอง:D

14. sumoo

33
    0
    0

ขอบคุณค้าบ.....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้