น้องใหม่ครับ ขอรายงานตัวด้วยนะครับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย pOR..., 11 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    สวัสดีครับ น้องใหม่ขอรายงานตัวอย่างเป็นทางการนะครับ ชื่อ ปอ NISSAN PRESEA R11 ครับ ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ มีอะไรแนะนำได้นะครับ :D:D:D
    มีทำไปบ้างนิดหน่อย ใครจะแนะนำเพิ่มเติมเชิญได้นะครับ
    1.ไฟเพชร หน้า-หลัง
    2.ลิ้นหน้า
    3.ไฟสปอร์ตไลท์ + สวิท

4.ดิสหลังจานใหญ่ ไม่รู้ตรงรุ่นป่าว แต่จานมันใหญ่กว่าข้างหน้าอีก
    5.เวเทอร์การ์ดพร้อมยางขอบประตู
    6.โช้คมอนโร + สปริง H&R
    7.โลโก้พีเซีย จากคุณตูน

อนาคตก็คง แม๊กซ์ ซันรูฟ และ SR20 DET AT ยังไงก็ขอคำแนะนำด้วยนะครับ ขอบคุณครับ :D:D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 ตุลาคม 2011
  2. Manee B.

Manee B. New Member Member

271
    0
    0
    สวยมากครับ หมดไปเยอะไหมครับ

3. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    แหร่ม...เห็นแล้วอยากได้ R11 อีกซักคัน...อุอิอุอิ

4. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    อืม ... หวัดดีครับแนะนำตัวอย่างเดียว ,,,
    แต่ไม่ต้องฝากเนื้อฝากตัวฝากหัวใจนะครับ ,,, ไม่รับฝาก !!! (เพราะรับฝากคนอื่นแล้ว) :D:D:D

5. TheCrow

TheCrow New Member Member

177
    1
    0
    แจ่มมาก

6. Porrasit

Porrasit New Member Member

226
    0
    0
    หวะดีงับ ชื่อ ปอ เหมือนกาน ใช้ R10 งับ

7. beeq

beeq New Member Member

106
    0
    0
    ดีครับ

ผมก็ใหม่เหมือนกัน ฝากรถด้วยน่ะครับ ปอหาของเก่งดี ขยันเดินมากๆ จะได้มีของเทพๆมาเเบ่งกัน :D

8. nogkapood

nogkapood New Member Member

36
    0
    0
    สีใหม่ดีจังอยากได้R11บ้างจังครับ

9. oatakira

oatakira New Member Member

107
    0
    0
    R11 ด้วยคนค่ะ

10. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    มาเป็นสมาชิกใหม่ด้วยคนคับ

11. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    หือ....

12. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    ช่วงนี้กระแสสมาชิกใหม่มาแรงจริงๆ

งั้นขอเป็นสมาชิกใหม่ด้วยคนละกันค๊าบบ อิอิ :D

13. pelinpinle

pelinpinle New Member Member

83
    0
    0
    ขอสมัครสมาชิกใหม่ด้วยคนครับ รถสวยอ่ะ

14. indy.presea

indy.presea New Member Member

81
    1
    0
    หวัดดีชาวR11คับยินดีต้อนรับนะคับ

15. TheCrow

TheCrow New Member Member

177
    1
    0
    หิวข้าวววววครับ ข้าวโอ๊ตนะ ไปแหละ

16. ironman

ironman New Member Member

443
    90
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

ปล.รถสวยมาก.....

17. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    ยินดีคับ.....รถครบดี สวยเนียน อิอิ

18. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    มี จะ ปอย เล้อ ด้วย

19. Dognation

Dognation New Member Member

20
    0
    0
    รถสวย(ว่ะ)

20. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    ยินดีต้อนรับครับ รถสวยดี :D:D

21. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    ตอนนั้นโครตเดิมอ่ะ เห็นแล้ว ฮ่าาาาาาาาาาาาา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้