ถาม GURU Common Rail

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย Hmoty, 11 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    ถูกคับ......มีเท่าไหร่...หมด...มากกว่านั้น

2. buscom15

buscom15 New Member Privilege

2,293
    17
    0
    แล้วพี่อาทไม่เอามั่งล่ะ อิอิ

3. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    ไม่ทราบว่าเจ้าของกระทู้ ทำไปถึงเสตปไหนแล้ว...ถ้าพ่วงกล่อง โบใหญ่แล้วแนะนำควรเปลี่ยนหัวฉีดด้วย เพราะอย่างที่นัท(theman21)บอกหัวฉีดใหญ่ขึ้น...ก็สามารถจ่ายน้ำมันได้มากขึ้น แต่ควรระวังครับ...เงินในกระเป๋าจะน้อยลงครับ ฮิฮิ

4. megaohm

megaohm New Member Member

362
    3
    0
    หัวฉีดใหญ่ ไม่มีกล่องคุมก็วิ่งไม่ได้ครับ ทุกอย่างมันต้องสัมพันธ์กันหมดครับ

5. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    มีแต่รถแรง ๆ ทั้งนั้น คลับนี้......

6. Hmoty

Hmoty New Member Member

417
    28
    0
    ยังไม่ไปถึงไหนแค่นอนฝันไปก่อนคร๊าบบบบบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้