ใครขับ L200 4 ประตูมั่งครับโพสเป็นแนวทางให้ดูหน่อยครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย CEFIRO MAFIA, 11 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. 5L-GTE

5L-GTE New Member Member

46
    3
    0
    ไม่เคยเอาไปวิ่งคับ ใช้งานขำๆส่งขนมไทยคับ

รูปเซฟได้คับตามสบายเลย ถ้ามีอะไรอยากปรึกษาพูดคุยเรื่องรถก็โทรมาได้คับ

ยินดีให้คำปรึกษาได้เท่าที่รู้คับ

2. game_racing

game_racing New Member Member

629
    0
    0
    L200 แต่งแบบไหนก็แหล่ม โหดจริงๆ

3. CEFIRO MAFIA

CEFIRO MAFIA Member Member

38
    1
    8
    ถูกต้องแล้วครับพี่น้อง ขอรูปเพิ่มอีกครับ ไว้เป็นแนวทาง
    เอ๊ะ ว่าแต่ทำไมคุณ chom ใช้มังกรอะครับ
    มังกรก็สวยครับ
    สอบถามพี่ 5l GTE ครับ รถใช้เฟืองท้ายของอะไรครับ และเจตัวนี้ เกียร์ออโต้เปล่าครับ
    คือผมอยากวางออโต้อะครับ แต่ไม่รู้จะใส่เฟองท้ายของอะไร และเบอร์อะไรครับ
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ

4. 5L-GTE

46
    3
    0
    ผมใช้เฟืองท้ายเดิมใส่แค่เต็ดของปาเจโร่เพิ่มคับ

คันนี้เจออโต้คับ เฟืองท้ายเบอ 4.1 คับ

วางเจในบอดี้ L200 จะให้จบต้องทำเยอะหน่อยนะคับเพราะว่าห้องเครื่องมันสั้น...วางเจที่ยันหัวท้ายห้องเครื่องเลยล่ะคับ
    :)

5. L 200 SX

L 200 SX New Member Member

10
    0
    0
    ของผม ก็คันบนสีดำแหละคับ
    คันเดียวกัน ล้อคนละลายเฉยๆๆ

แต่รถพี่สวยดีนะ

6. CEFIRO MAFIA

38
    1
    8
    พี่ๆครับผมพึ่งไปโหลดมาครับล่าสุด และก็เปลี่ยนบู๊ทช่วงล่างใหม่หมด
    ล้อหน้าลายยืมเค้ามา ว่าจะใส่ล้อหลัง nismo GT4 แล้วเอาล้อหลัง
    สีขาวอันนี้มาไว้ข้างหน้าแทน เก็บตังค์ก่อนครับ
    ขอบคุณพี่ๆที่เข้ามาอัพและมาโพส นะครับ กระทู้นี้รวบรวมคนขับ L200
    4 ประตูเกือบทั้งประเทศครับ อิอิ เดี๋ยวก็ค่อยๆมาทีละท่าน 555 (รถหายาก)

7. game_racing

629
    0
    0
    แอบมาดู

8. CEFIRO MAFIA

38
    1
    8
    เข้ามาดูทุกวันครับ

9. game_racing

629
    0
    0
    สวยดีครับ

10. CEFIRO MAFIA

38
    1
    8
    เข้ามารายงานตัวครับ อิ อิ

11. ไม่ค่อยสวยเท่าไรนะคับพอดีรถสภาพเดิมๆๆเลย

12. RUT

RUT New Member Member

1,222
    3
    0
    เคยใช้เหมือนกัน 4 ประตู...สวยดี

13. game_racing

629
    0
    0
    L200 มันโหลดได้เยอะดีครับ สวย

14. CEFIRO MAFIA

38
    1
    8
    เครื่องหละครับ คุณกอล์ฟ ขอรูปเครื่องด้วยครับ รถสวยจังครับเลี่ยมมากๆ
    คุณchom โหลดได้เยอะอะไรกันอะครับ ผมว่าผมจะไปยกแล้วครับ
    ไม่ไหวช่วงล่างของรุ่นนี้มันเตี้ย ลากพื้นเลยครับ เจอลูกระนาด เล็ก
    เอียงแล้วเอียงอีก ยังไม่รอดเลยครับ ขูดจนจะพังหมดแล้ว

15. เครื่องรอเดี๋ยวนะคับ

16. มาแอบดูคับ

17. mseeo2

mseeo2 New Member Member

778
    9
    0
    แอบมาดูยีห้อเทพเขาคุยกัน อิอิ

18. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    ผมเหนรถพี่ อยู่ครับ แถวๆวงเวียนพระราม5 เจอกันทักได้นะจ๊ะ ผมเหนบ่อยมาก

19. RUT

RUT New Member Member

1,222
    3
    0
    อยากดูอีก.........

20. game_racing

629
    0
    0
    แอบมาดู

21. CEFIRO MAFIA

38
    1
    8
    พี่ นู๋ฮอลลี่ ครับ ผมเพิ่งซื้อมาสภาพเดิมๆ เก่าๆ
    ผมอยู่กระทุ่มแบนอะครับ นั่นไม่ใช่รถผมนะ
    ผมไม่เคยไปเลยอะครับ รบกวนพี่ แอบถ่ายรูป
    มาให้ชมบ้างดิครับ เผื่อเจอฝาแฝด อิอิ

22. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    อ่าๆได้คร้าบ บบ ถ้าผมเจอจะถ่าย อิอิ หน้าแตกเลยเรา5 5 5
    แต่รถสีเดียวกันเลยครับ

23. CEFIRO MAFIA

38
    1
    8
    จัดไปครับ พี่ จัดให้น้องหน่อยครับ พี่นู๋ฮอลลี่

24. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    เย้ย พลาดแล้วพี่ ผมอายุ16 อิอิ เรียกผมน้อง ฮอล หรือ ฮอลลี่ ดีก่า อิอิ

25. game_racing

629
    0
    0
    พี่ๆอยู่แถวไหนครับ

26. CEFIRO MAFIA

38
    1
    8
    ครับน้อง นู๋ฮอลลี่ อิอิ พี่ก็เพิ่ง 15 เอง
    + ไปอีก 7 หุหุ

27. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    กำๆ อิอิ

28. CEFIRO MAFIA

38
    1
    8
    ใครขับ L 200 4 ประตู รายงานตัวหน่อยครับ

29. 5L-GTE

46
    3
    0
    รายงานตัวด้วยคนครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้