ใครขับ L200 4 ประตูมั่งครับโพสเป็นแนวทางให้ดูหน่อยครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย CEFIRO MAFIA, 11 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. CEFIRO MAFIA

CEFIRO MAFIA Member Member

38
    1
    8
    คือว่าผมเพิ่งได้มาครับ เห็นแต่แบบแคปมากกว่า อยากเห็นพี่ๆ แต่งแบบ 4 ประตูมั่งจัง จะเอามาเป็นแนวทางในการทำรถผมอะครับ เพิ่งหัดเล่นดีเซล
    รบกวนพี่ๆ ช่วยลงรูปให้ดูบ้างนะครับ :D

2. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    Up..

รอชมด้วยคนครับ ไม่เคยเห็นเลยครับ....

999

3. CEFIRO MAFIA

38
    1
    8
    ที่ผมพอมีก็มีแค่นี้อะครับ ยังไม่พอต้องขอรบกวนพี่ๆ ช่วยโพสให้ดูอีกอะครับ
    ขอบคุณล่วงหน้าเลยนะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 พฤษภาคม 2009
  4. ACC..96

ACC..96 New Member Member

32
    0
    0
    สวย........สวย....ชอบครับ

5. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    รุ่นนี้แจ่มจิงๆแต่งได้สวยงาม โหดไม่สร่าง อิอิ

6. OHO

OHO New Member Member

1,619
    10
    0
    สวยๆเลยครับ

7. EZU

EZU New Member VIP

355
    4
    0
    สี่ประตูสีทองคันแรกสวย+โหดมากครับ ผมเคยเห็นจอดอยู่แถว
    ปากทางเข้ารร.นายร้อยสามพราน แต่ถ้าไม่ใช่ต้องขออภัยด้วยครับ

8. phairuch

phairuch New Member Member

270
    1
    0
    อยากเหมือนกัน

9. Boy jk

Boy jk New Member Member

249
    0
    0
    สวยๆทั้งนั่นเลยคับ ชอบคับ

10. L 200 SX

L 200 SX New Member Member

10
    0
    0
    หล่อๆๆๆทั้งนั้นเลยคาบ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 มีนาคม 2009
  11. CEFIRO MAFIA

38
    1
    8
    อ้าวแล้วรถพี่อะครับ L 200 sx อะไม่เห็นลงรูปให้ดูเลย
    ส่วนคันทองข้างบน อยู่ สามพรานคับผมเคยไปหาเขามา
    ขอให้พี่น้องช่วยลงรูปอีกคับ ขอร้องเถิดนะครับ

12. CEFIRO MAFIA

38
    1
    8
    ไม่มีใครขับเลยเหรอพี่น้องครับ อยากดูจังเอาไว้เป็นแนวทางในการแต่งของผม
    และของเพื่อนๆ ที่ใช้รุ่นนี้อยู่เหมือนกัน

13. CEFIRO MAFIA

38
    1
    8
    ขอดูเถอะครับพี่พี่ ลงให้ดูบ้างครับผม

14. CEFIRO MAFIA

38
    1
    8
    อัพครับ คันเนี้ย รถผมพึ่งซื้อมา แต่งไม่เป็น ไม่เคยเล่นดีเซล ด้วยครับ
    รบกวนพี่ๆช่วยแนะนำด้วยครับผม:D

15. oat42

oat42 New Member Member

31
    0
    0
    ถอยใหม่อีกแล้ว อิอิ

16. CEFIRO MAFIA

38
    1
    8
    ถอยเก่า หรอกครับพี่ อิอิ
    ขอบคุณพี่ OAT 42 ครับผม

17. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    Up...

สวย + โหด ไปอีกแบบครับ

18. NIIGATA

NIIGATA New Member VIP

1,557
    35
    0
    โหดๆ ดิบๆ ดีคับ

19. CEFIRO MAFIA

38
    1
    8
    แต่ผมว่ารถพี่ๆ ที่เข้ามาอัพเนี่ย มีแต่โหดๆทั้งนั้นเลยนะครับ อิอิ

20. เท่หมดเลย หิหิ...

21. CEFIRO MAFIA

38
    1
    8
    ของผมก็น้ำไม่ดันครับ เพราะพึ่งเปลี่ยนปะเก็นฝาสูบไป หุหุ

22. ผมก็ใช้อยู่เดี๋ยวว่างๆๆๆจะถ่ายรูปมาฝาก สีแดง แม๊ก สกาย

ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านคับ

ขอสมัคเป็นน้องใหม่ละกันคับ

23. CEFIRO MAFIA

38
    1
    8
    ขอดูรูปมั่งครับ คุณกอล์ฟ จะได้เป็นแนวทางให้ผม
    ขอบคุณล่วงหน้าเลยครับ รถเราหายากนะครับ อิอิ

24. เดี๋ยวหลังสงกรานะคับ

25. CEFIRO MAFIA

38
    1
    8
    กับมาแล้วครับ ยังคงรอรูปคุณกอล์ฟ อยู่นะครับ

26. CEFIRO MAFIA

38
    1
    8
    ขอบคุณครับผม มีแต่รถเทพๆทั้งนั้นเลยครับ
    แต่ทำไมช่วงประตูต่อกระบะหลังเราไม่เห็นเหมือนกันเลยครับ
    ของผมมันโป่งออกมา และกระบะหลังก็เหลือสั้นนิดเดียว
    และหลังคาของพี่มันก็เรียบไม่เห็นเป็นรอนเลยครับ

ไมตี้เครื่องเดิม ถูกใจสิ่งนี้
  27. 5L-GTE

5L-GTE New Member Member

46
    3
    0
  28. CEFIRO MAFIA

38
    1
    8
    ไม่ต้องขอหรอกครับพี่ จัดไปเต็มๆครับ รถสวยมากนะครับ
    สีคล้ายๆกับผมเลย วางเจโบแล้วด้วย เดี๋ยวตามไปนะครับ
    ขอบคุณครับที่ลงรูปให้ดู
    L 200 4 ประตู จงเจริญ อิอิ

29. 5L-GTE

5L-GTE New Member Member

46
    3
    0
    เอารูปเครื่องมาฝากคับ เพื่อไว้พิจารณาเวลาวางเจ คับ

รูปเครื่องดีเซลไม่รู้หายไปไหนแระ ว่างๆจะเอามาให้ชมคับ

30. CEFIRO MAFIA

38
    1
    8
    ผมขออนุญาต เซฟรูปพี่นะครับ อันที่ผมเซฟไปหมดแล้ว อิอิ
    ขอบคุณครับ เป็นแนวทาง ที่ดีมากๆเลยครับ คันนี้วิ่งแดรก
    กี่วิครับ เคยเอาไปลงไหมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้