กำหนดการมิตติ้งเดือน มี.ค 52 ครับ(รูปโฉมใหม่)

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย golf the zeed, 11 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    เรามีการเปลี่ยนแปลงรูปแบบการมิตติ้งจากเดิมแล้วนะครับ คือจะจัดกันในช่วงกลางวันแทน รายละเอียดตามนี้

วันที่ : วันอาทิตย์ที่ 22 มีนาคม 2552
    เวลา : 11.00 น. เป็นต้นไป
    สถานที่ : ถนนอักษะ พุทธมณฑลสาย 3
    กิจกรรม : พบปะ พูดคุย แลกเปลี่ยนความคิดเห็นเรื่องรถรุ่น RT และรุ่นอื่นๆ
    กิจกรรมพิเศษ : ตั้งขบวนรถเพื่อขับเข้าไปเที่ยวในพุทธมณฑล และนั่งพักผ่อนหย่อนใจตามประสา RT
    อื่น ๆ : ต้องการให้คนที่ใช้รถรุ่นนี้อยู่มาเจอเพื่อนใหม่กันมากขึ้น รวมถึงนำรถของแต่ละท่านมาให้สมาชิกให้ยลโฉมกันตัวเป็นๆ
    ติดต่อ : กอล์ฟ 083-7007780 บอย 089-0236222

แล้วเจอกันนะครับ สมาชิกใหม่และสมาชิกเก่า ไม่ว่ารถเดิมๆ หรือรถแต่ง มากันได้หมดครับ อยากให้มากันเยอะๆ นะ

2. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    ที่ถนนอักษะอีกแล้วเหรอครับ:D เมื่อปีที่แล้วผมไปตามนัดมิตติ่งอย่างนี่แหละครับหลงไม่เป็นท่าเลยครับ:eek:
    แต่มันก็เป็นความผิดของผมเองแหละครับที่ไปไม่เป็นแต่ไม่ยอมโทรปรึกษาคนในclubก่อน แต่คราวนี้
    ไปเป็นแล้วครับ:)จะพยามไปให้ได้ครับถ้าไม่ติดธุระอย่างอื่นครับ

3. nonghin_2

nonghin_2 New Member Member

526
    4
    0
    เจอกันแน่

4. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    น่าจะไม่มีปัญหาไรนะ.....รึป่าว

5. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    รับทราบ

6. จัดไป ........ ไม่พลาดแน่ๆ

7. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    แล้วเจอกันนะทุกคน .....

8. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    เจอด้านไหนครับจาได้เข้าถูก จะเจอด้านที่วิ่งจาก สาย3 ไปพุทธมลฑล หรือว่าเจอจาก พุทธมลฑลไป สาย3 จะได้เข้าถูกเลย

ปล.... คุณอักไปพร้อมผมก็ได้น่ะครับถ้าไปไม่ถูก โซนรามอินทรา+นวมินทร์+มีนบุรี ไปไม่ถูกรึอยากไปพร้อมกันโทรได้ครับ 081-551-3261 เต้ยครับ

9. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ให้เข้าจากทางสาย 3 เข้าไปเลยนะครับ พอตัดเข้าไปถึงถนนอักษะก็เลี้ยวขวาแล้วตรงไปจะเจอกันแถวนั้นครับ หาไม่น่ายากเพราะวิ่งไปเรื่อยๆ ก็จะเจอกลุ่มพวกเราจอดอยู่ครับ แต่ว่ายังไม่แน่ใจว่าจะอยู่ฝั่งซ้ายหรือขวาดีที่ไม่ร้อน ขอไปเซอร์เวย์ก่อน อิอิ

10. audy!

1,075
    2
    0
    รับทราบครับผม :)

11. audy!

1,075
    2
    0
  12. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    มากันเยอะๆ นะครับ

แล้วเจอกันครับผม... :D:cool:

13. golf the zeed

3,808
    7
    38
    อัพ ๆๆ ใครมีอะไรก็ติดไม่ติดมือกันเอาไปนั่งกินกันนะครับ เอาเสื่อไปด้วยเหมือนไปปิดนิคกัน อิอิ

14. nonghin_2

nonghin_2 New Member Member

526
    4
    0
    นี่ตรงไหนก็ได้ แต่ขอร่มๆนะของกินก็เตรียมกันมาคนละอย่างนะ แล้วตอนเย็นเราจะไปหาร้านไหนกินกันที่ไหนดี

15. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ผมเตรียมเบียร์เย็นๆใส่รังโฟมไปครับ......แค่นี้ก็สุขขีแล้ว

สมาชิกท่านอื่นเตรียมกับแกล้มไปด้วยนะ

ปล.ในสวนมีร้านขายส้มตำกับข้าวน้ำขนมอยู่1จุดครับ(แต่ไม่ค่อยอร่อยนัก)

16. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ตอนนี้งานยุ่งมากเลยครับ ไม่มีเวลาไปสำรวจสถานที่เลย ขณะนี้ภาวนาอยู่ว่าขอให้ต้องทำงานวันอาทิตย์เลย ไม่งั้นอดไปแน่เลยตู ..... แต่ยังไงจะพยายามบังคับให้หัวหน้ามาทำงานวันเสาร์แทน วันอาทิตย์จะได้ไปมิตติ้ง อิอิ แล้วเจอกันครับ

ปล.เรื่องสถานที่จุดนัดเจอในอักษะนั้นรบกวนบอยช่วยนัดหมายให้หน่อยนะว่าตรงไหนที่ร่มรื่น เหมาะแก่การนั่งมิตติ้งกันครับ และตอนเย็นถ้าใครจะไปกินอะไรกันต่อก็ไว้นัดกันที่นั่นเลยล่ะกัน เพราะผมอาจจะต้องรีบกลับวันรุ่ขึ้นต้องไปต่างจังหวัดอีก ขอบคุณครับ

17. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0

เอาไปให้พอจำนวนสมาชิกด้วยน่ะ น้องแว่น เหอะๆๆ

สมาชิกที่อยู่โซนด้านตะวันออก จะนัดเจอกันที่ไหนก่อนไหมคร้าบ

จะได้ไปพร้อมกันรึว่าจะให้ไปเจอกันที่พุทธมลฑลเลย

ปล....เช่น กอล์ฟ หิน เช็ง แว่น คุณอัด

18. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    แย่ครับ ติดงานบวชที่สุพรรณ..T-T

19. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    พี่เต้ยวิ่งเส้นไหนล่ะ........ผ่านงามวงค์วานป่าวถ้าผ่านเจอตรงไหนดี

ปล.เบียร์คงเตรียมไปแค่พอกินอ่ะครับเพราะรังโฟมมันอันเล็กเอ๊ะลังอยู่ที่บ้านพี่เต้ยนี่หว่า......อดดิงี้พี้เต้ยเอาลังติดมาด้วยนะ
    สถานที่ถ้าป็นในสวนสาธารณะร่มรื่นทั้งหมดครับไม่ต้องกลัวร้อนกลัวแต่ฝนตกอย่างเดียวพอแล้ว

เนื้อที่กว้างขวางขนาดขับไม่จำทางมีหลงอ่ะ.......จิงๆนะ

20. golf the zeed

3,808
    7
    38
    อัพๆๆๆ

21. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    ยังไงก้อผ่านบ้านน้องแว่นอยู่แว้วน่ะ เริ่มจากเกษตร-นวมินทร์ งามวงศ์วาน แคราย ตัดเข้าพระราม5 แว้ววิ่งไปกาญจนาภิเษก ตัดเข้าบรมราชนนี แว้วก้อวิ่งเข้าสาย3 ตัดเข้าอักษะก้อถึงแว้วน้อง................ เหอะๆๆ เอ่อลังเอ็งน่ะข้าจัดการทำมันหาไปแว้ว เพราะมันเก่ามากแว้ว เดี่ยวหาลังอันหใม่ไปล่ะกันน่ะน้อง แว้วเจอกันอีก 2 วัน อิ อิ....................

22. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    ง่างั้นเจอกันตรงไหนดีพี่.....อย่าลืมหาลังมาด้วยนะจะได้แวะเอาเบียร์แช่ไปแก้ร้อน.....อิอิอิอิ

23. กอหญ้า

กอหญ้า New Member Member

119
    1
    0
    ชิ...จะไม่มารับหญิงอ้อรึไง...ว่าจะไปซ้อมวิ่งจับเวลาสักหน่อย....อิอิ

ซ้อมๆๆ....เอาไว้ ยังมีความหวังน่า....ไม่ติดก้อไม่เป็นไรนี่...ยังไงก้อออกกำลังกาย

ถ้าไม่มารับก้อคงอดกินนะคุณตัวหย่าย....Heineken ของคุณอ่ะ...
    :

24. golf the zeed

3,808
    7
    38
    เตรียมตัวไปวิ่งกันเลยเหรอนี่ งั้นใครเอาไม้แบตมินตันไปด้วยเลยก็ดีนะ ไปตีแข่งกัน อิอิ

25. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    จัดไปๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆไม้แบ๊ตๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

26. golf the zeed

3,808
    7
    38
    พี่เต้ยไปกี่โมงครับ ผมอาจจะต้องมาทำงานก่อนครึ่งวันแล้วตามไปเจอที่อักษะเลย แหม ... ว่าจะไปพร้อมๆ กับพี่ซะหน่อย
    ขออย่าให้ฝนตกเลย สาธุ....

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 มีนาคม 2009
  27. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    ผมก็ติดภารกิจช่วงเช้าเหมือนกันไม่รู้จะโดดได้ไหม........อาจจะตามไปที่สวนสาธารณะเลยเหมือนกันครับ

28. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    ซะงั้น................................เหอะ ๆ ๆ

ปล.........ไปรอคนเดียวก็ได้

29. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    ได้เวลาแล้วนะพี่น้อง......ทั้งหลาย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้