ขอถามเรื่องไฟหน้าหน่อยครับ

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย pakagla, 11 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pakagla

pakagla New Member Member

27
    0
    0
    ไฟหน้ารถ..ไอ้ที่มันเป้นเหมือนลูกแก้วข้างในมันเสียได้ไหมครับ แบบว่ารถผมไฟมันออกไม่เต็มดวงใน

ลูกแก้วนั้นอ่ะครับ เหมือนว่าอีกข้างนึงจะสว่างกว่าเลี้ยวรถทีเห็นได้ชัดเลยครับ ว่าอีกข้างนึงไฟมันไม่พุ่ง

ออกมาครับ ถ้าถอดออกมาล้างแล้วมันจะหายไหมครับ ขอบคุณครับสำหรับคำตอบ (ผมติด Xnon นะ

ครับ)

2. BiG FaT

BiG FaT New Member Member

510
    4
    0
    ไม่เกี่ยวกับอันนั้นคับ อาการที่เป็น เป็นเพราะว่าซีน่อนที่ใส่มาคับแสงเลยออกไม่เท่ากันทั้งสองข้าง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้