5 ดาวแล้ว เย่

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย elmo, 11 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    วันนี้ของป๋มก็น่าจะเฉดแย๊ววววว เหอๆๆๆๆๆๆๆ

2. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    อ่า ใส่โรบาร์6จุดกับสปอตตัวถึงไปเลยครับน้องแบงค์ รถน้องแบงค์แรงๆแบบนี้ต้องทำๆ:cool:

3. bank_626

bank_626 New Member Member

921
    2
    0
    55+ แล้ว moneyเท่าไรหรอพี่เพ้ง อิอิ

ก็กะคิดอยู่ ทำโรบาร์6จุด แล้วถอดเบาะหลังออกอะ

4. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    โหดไปเลยครับน้องแบงค์ อย่าไปกลัว อิอิ

5. bank_626

921
    2
    0
    พี่เพ้ง มีรูปทำ โรบาร์6จุด ปะ จะเอาไปเสนอให้พ่ออะ

กะเน้นแข่ง แล้วพอรู้ราคาไหมค๊าบบพี่เพ้ง

6. elmo

elmo New Member Moderator VIP

2,175
    3
    0
    เพ่แบงค์ จะเอาไว้แข่ง อย่างเดียวเลยเหรอ มะเอาไว้รับสาวแล้วเหรองับ งิงิ

7. PeNgMaN

3,101
    51
    48
    รูปจะมีแต่ยี่ห้ออื่นอ่ะ แต่ถ้าทำแล้วรถมันจะแข็งกับเข้าออกลำบาก อันนี้ต้องทำใจก่อนนะครับผม ส่วนถ้ากลัวหัวไปโดนโรบาร์ก็จะมีพวกนวมหุ้ม อันนี้ช่วยได้ เคยลองขับรถที่มีโรบาร์กับไม่มีนี่ คนละฟิวกันเลย รถยี่ห้อเดียวกันรุ่นเดียวกัน
    แต่ข้อดีที่ได้มาก็จะเป็นความนิ่งกับความแข็งแรงของตัวห้องโดยสารอ่ะ มันก็เหมือนกับเราติดค้ำโช้คนี่แหละ แต่ว่าโรบาร์มันจะเน้นตัวห้องโดยสารแล้วก็จะได้ค้ำท้ายมาด้วยอ่ะ แล้วที่สำคัญ โโหด
    ของพี่ก็กะจะทำอยู่ แต่ว่ารอซื้อรถอีกคันนึงก่อนครับ
    ส่วนเรื่องราคานี่ต้องขึ้นอยู่กับร้านแล้วก็ฝีมือ เพราะถ้างานเนียนๆราคาก็สูงนิดนึงครับ

8. PeNgMaN

3,101
    51
    48
    แต่พี่ว่าถึงใส่โรบาร์น้องแบงค์ก็ยังใส่เบาะนั่งข้างนะ:D:eek::rolleyes:

9. elmo

2,175
    3
    0
    อ้อ ลืมไป อิอิ

10. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    แร๊งงงงงงงงงงงงงง

11. bank_626

921
    2
    0
    ใส่สิค๊าบบ พี่เพ้ง เพื่อ คนในครอบครัว

แล้วสาวๆที่ไหนก็ไม่รู้ (เวลาไปเที่ยวผับมาอะ) อิอิ

แต่ผมมีร้านประจำ รับติด โรบาร์อะ แต่ผมคิดว่า ต้องสร้างขึ้นมาใหม่

ผมเคยนั่งรถของเพื่อน 3Door วาง b16A ใช่ได้เลยอะ นิ่งขึ้นเยอะ

12. PeNgMaN

3,101
    51
    48
    จัดไปเลยครับ เบาะหลังไม่ต้องแล้นนนนน:D
    แต่ถ้าให้โหดต้องใส่เบาะหลังแข็ง เข็มขัด4จุดปายเลย โหดๆกันปาย รถก็โหดคนขับก็หล่อ อิอิ:rolleyes:

13. elmo

2,175
    3
    0
    ใช่ๆพี่เพ้งพูดถูก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้