รถกะบะ ระวังกันหน่อยนะคร๊าบบ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย nut_2003, 10 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    โขมยผมไม่ได้หรอก เพราะว่าผมเอายางอะไหล่ออกแล้ว หนักรถ ๕๕๕

2. []i'c'e[]

[]i'c'e[] New Member Member

102
    6
    0
    ห้างนี้ใกล้เจ๊งเต็มทีแล้วครับ

แต่ก่อนไปบ่อย นี่ยังดีที่มีคาร์ฟูร ไม่งั้นเงียบกว่านี้อีก ไม่มีไรจำเป็นอย่าเข้าไปเลยครับ มันเริ่มเสื่อมแระ ระบบความปลอดภัยห่วยมากๆ

ยามมีไว้แค่แลกบัตรเข้าออกเท่านั้น

3. ขนมจีบปู

ขนมจีบปู New Member VIP

3,157
    24
    0
    มันมีทุกที่อ่ะคับ ระวังกันนะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้