:?: Samsen Group ??????????????ʹ??Ѻ?Է????? www.racingweb.net/samsengroup/ :?:

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย n!Cs`RCW, 26 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. [c-h-a-m-p]

[c-h-a-m-p] New Member Member

8
    0
    0
    ทำ สติก เกอร์ นัด รวม ตัว หน้า ร.ร. เลย เมื่อ ไหร ก็ ว่า มา เลย

2. n!Cs`RCW

n!Cs`RCW New Member Member

470
    20
    0
    อิอิ เดี๋ยวมีงานละครอีก นะครับเเต่ไม่รู้วันไหน

3. Green_Dragon

Green_Dragon New Member Member

45
    0
    0
    สวัสดี พี่น้องๆ เลือด ชมภูเขียว ครับ

จำไม่ได้ ว่าตัวเองรุ่นไหน...... 40 ปลายๆ นี่หละ เรียน ม.3 ปี 45 ปีนี้ มหาลัย ปี 2 จำรุ่นไม่ได้ อยู่แค่ 3 ปีเอง ......

4. SPEEDKILLS

SPEEDKILLS New Member Member

279
    63
    0
    เข้ามาดูเล่นๆ ไม่นึกว่าจะมี ที่ไหนได้เด็กสามเสนเยอะแยะเลย ผม กอไผ่ รุ่นสุดท้ายเลย จบรุ่น 43 ครับ

add msn มาคุยกันได้ครับ [email protected]

แก้ไขล่าสุด: 24 มกราคม 2008
  5. SPEEDKILLS

279
    63
    0
    อยู่ห้องไหน ชื่ออะไรหรอ รุ่นเดียวกันเลยอ่ะ

6. SPEEDKILLS

279
    63
    0
    ไปอ่านดูหน้าแรกๆ เห็นบอกจะตั้ง club กัน ตอนนี้พร้อมยังคร้าบ เพื่อนๆที่จบสามเสนมาตอนนี้ซิ่งกันหลายคันเลย เดี๋ยวลากมาอยู่ด้วย

7. n!Cs`RCW

470
    20
    0
    อิอิ พี่เป้นตัวตั้งตัวตีได้ไหมครับ ผมเด็กไปอ่ะครับ

เเต่ผมว่าผมเคยเจอพี่บ่อยนะ เเถว5เเยกลาดพร้าว ตอนนั้น นั่งรถเพื่อนอยู่เด็กสาเมสนเหมือนกัน วีออส ยนต์เจริญอ่ะครับ

8. SPEEDKILLS

279
    63
    0
    ได้เลย เดี๋ยวเจอพี่เก่งใน msn แล้วจะคุยให้ ตอนนี้ขอรายละเอียดหน่อยว่า สมาชิกมีอยู่ประมาณกี่คัน
    (เพื่อนพี่+ตัวพี่แล้ว) จะมีอยู่แน่ๆประมาณ 4 คัน ที่เหลือเดี๋ยวไปถามให้อีกที (อีกหลายคัน) รายละเอียดเพิ่มเติมก็ตามข้างล่างนี้ น้องเป็นคนรวมตัว+กระทู้นี้ขึ้นมา น้องก็ตั้งชื่อแล้วก็เป็นประธานเลยนะ อิอิ พี่ขออยุ่เบื่องหลัง

ขณะนี้ได้เปิดรับ คลับ หรือ ทีม ที่ต้องการใช้เว็บบอร์ดส่วนตัว ให้ใส่ข้อมูลดังนี้
    1. ชื่อคลับหรือทีมที่ต้องการ
    ข้อควรทราบ : ตั้งคลับ ต้องมีวัตถุประสงค์ชัดเจน ว่าต้องการรวมกลุ่มอะไร ยี่ห้อรถ รุ่น รหัสตัวถัง พื้นที่ที่อยู่ มหาวิทยาลัย
    *ในกรณีที่ขอทีม ไม่จำเป็นต้องมีวัตถุประสงค์
    2. จำนวนผู้ใช้งานที่คาดว่าจะมีตอนเริ่มต้น (ผู้ใช้งานในบอร์ด ไม่ใช่จำนวนสมาชิกในคลับหรือทีม)
    3. username ผู้ดูแลบอร์ด อย่างน้อย 1 คน มากที่สุดแนะนำไม่เกิน 5 คน

การพิจารณาสร้างบอร์ด
    - ตั้งชื่อบอร์ดสร้างสรรค์ ตรงกลุ่มเป้าหมาย
    - ใช้ระยะเวลาประมาณ 3 วันถึง 1 สัปดาห์ และจะสร้างให้กับกลุ่มที่คาดว่าจะมีผู้ใช้งานจริง

เงื่อนไขบอร์ดคลับหรือทีม ถูกลบโดยไม่ต้องแจ้งให้ทราบล่วงหน้า
    - ไม่มีผู้ใช้งานเกิน 1 เดือน หรือขึ้นอยู่กับการพิจารณา
    - มีผู้ใช้งานน้อยกว่าที่กำหนดไว้ตั้งแต่เริ่มต้น
    - มีบอร์ดซ้ำๆ กันกับเว็บไซต์อื่น ในกรณีที่มีผู้ใช้งานกลุ่มเดียวกัน

9. kanomgun

kanomgun New Member Member

3
    2
    0
    รุ่นเดียวกะ speedkills ครับ รหัส 30240 มั้งถ้าจำไม่ผิด :)

SPEEDKILLS ถูกใจสิ่งนี้
  10. madboy

madboy Active Member Privilege

2,808
    11
    38
    ผม 30267 ครับ:D

11. corona@jung

corona@jung New Member Member

11
    0
    0
    รุ่นเดียวกันเลย 30087

12. Green_Dragon

Green_Dragon New Member Member

45
    0
    0
    ว่าแต่ มีแต่รุ่นพี่ผมทั้งนั้นเลยมั้งเนี่ย

ผม 3616X ครับ ( รุ่นเด็กเส้นเข้า ไม่ได้สอบ )

ผมจำไม่ได้รุ่นอะไรกันแน่ เพราะเรียนแค่ 3 ปี รุ่นเดียว กับพวกจบ ม. ปีการศึกษา 48

13. n!Cs`RCW

470
    20
    0
    พรุ้งนี้มีละครประจําปี ที่โรงเรียนสามเสน รอบ1 ทุ่ม ใครว่างเข้ามาดูได้นะครับ ค่าบัตร100บาท

นิกส์ 0818756122

14. SPEEDKILLS

279
    63
    0
    ที่คุยๆกันไว้กับ นิก คงจะตั้งชื่อคลับตาม ชื่อกระทู้นี้เลยนะครับ Samsen Group หรือใครมีความเห็นอื่นเสนอได้นะครับ

แก้ไขล่าสุด: 24 มกราคม 2008
  15. อัพๆๆๆ คิดถึงโรงเรียนจังเลยงะ อยากกับไปเรียนอีกงะ อิอิ

16. ไปดูละครกันนะคับพวกเพื่อนๆพี่ๆเจอกันๆๆพรุ่งนี้

17. SPEEDKILLS

279
    63
    0
    เร็วๆนี้จะมีการตั้ง club ใหม่ของ ชาวสามเสนวิทยาลัยนะครับ

*จุดประสงค์การตั้ง Samsen Group*

เพื่อเป็นการรวมกลุ่มทั้งศิษย์เก่าและปัจจุบัน ของโรงเรียนสามเสนวิทยาลัย ชาวชมพู-เขียว และเป็นที่แลกเปลี่ยนความคิดเห็น ให้คำปรึกษาช่วยเหลือกันแบบพี่ๆน้องๆ

18. peppy

peppy New Member Member

45
    0
    0
    ดีเลยครับ

19. n!Cs`RCW

470
    20
    0
    พี่ๆช่วยออกความคิดเห็นกันเยอะๆ นะครับ

20. JB_WEALTH

JB_WEALTH New Member Member

19
    1
    0
    SAMSEN 46 จ้า
    ว่าแต่ รถเราจะเข้ารร. ได้หรอครับ เห็นเนินหน้ารร.มันสูงอะ

21. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    ไม่นานหรอกครับ ตอนผมเข้ายังไม่มี พอจบมีแล้ว 555 :D

22. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    มีแต่รุ่นพี่ๆ ผมเลขน้อยกว่าใครเลย "25724" เข้าใจถูกป่าวอ่ะ

เด็กสามเสนน่ารักทุกคน โดยเฉพาะเด็กหญิง 555

มีใครได้ทันเรียนกับอ.อุ๊ เจ้าของร.ร.กวดวิชา เคมีอ.อุ๊ มะครับ แกเข้าตอนผมอยู่ม.2 สอนอยู่ได้แป๊บเดียว แกก้อลาออกไปเปิดร.ร.กวดวิชา เพราะแกไม่ชอบตีเด็ก ดุเด็ก แกเคยตีเด็กนร.หญิงให้ห้องผม แล้วแกก้อร้องให้ใหญ่เลยอ่ะ
    :sad:

23. DUKE_68

6,189
    129
    63
    ค่อยๆคืบเข้าไปจิจ๊ะ :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 มกราคม 2008
  24. corona@jung

corona@jung New Member Member

11
    0
    0
    นัดเจอกันดีใหมอะ อยากเจอพี่ ๆ ๆ น้อง ๆ ๆ เลืด ชมพู เขียว อะ

25. DUKE_68

6,189
    129
    63

จัดไปครับ มีกำหนดการณ์อย่างไร โปรดแจ้ง :D

26. n!Cs`RCW

470
    20
    0
    วันนี้เพิงไปมาครับ ทางเข้าเอียงเข้าไม่ติดครับ เข้าตรงติดนิดนึง

27. SPEEDKILLS

279
    63
    0
    ไปมาเหมือนกัน วนรอบ ร.ร ช่วงเย็นๆ รอบนึง ซัก 3ทุ่มกว่าๆ วนอยู่อีก 2-3รอบ ได้เจอนิกแว้บๆ อิอิ

28. SPEEDKILLS

279
    63
    0
    ขณะนี้ขอตั้งบอร์ด ในชื่อของ Samsen Group เป็นที่เรียบร้อยแล้วนะครับ รอทางพี่เก่งยืนยันมาอีกที

29. Jibjeep

Jibjeep New Member Member

354
    0
    0
    จัดไปโลด ครับ
    มีไรโทรเรียกด้วยครับ
    086-5254249 จิ๊บ รุ่น45 ครับ
    และจะมีเพื่อนที่ร่วมกันซิ่งกันอยู่ประมาณ 5 คนครับสำหรับตอนนี้

30. Jibjeep

Jibjeep New Member Member

354
    0
    0
    นี่ๆ มัน รุ่นเดียวกันนี้หว่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้