ek 96 เดิมๆ ถ้าเอาไปทำสีขาวจะดูเป็นไงครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Volo, 10 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Volo

Volo New Member Member

3
    0
    0
    คือชอบสีขาวอ่ะครับ
    แต่ถ้าเอาเดิมๆไปเปลี่ยนแค่สีมันจะออกมาขาว สวยเท่ รึป่าว
    มีใครเคยเห็นเดิมๆสีขาวที่ไม่โหลดไม่ได้แต่งไรเพิ่มบ้างมั้ยครับ
    ถ้าทำสีแล้วควรทำไรเพิ่มบ้างครับ
    เน้นสวยไม่เน้นซิ่งจ้า

2. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    สีขาวก็สวยดีครับในนี้ก็เยอะเลย
    ขาวสวย เหลืองเท่

3. OaT_DBS

OaT_DBS New Member Moderator

538
    170
    0
    จริงๆแล้วEK96เดิมสีขาวจากโรงงานเลยก็มีครับ
    แต่จะเป็นรถตัวถูกจำหน่ายใช้ในราชการหรือตามบริษัท
    ตอนนี้ก็ยังมีให้เห็นอยู่เรื่อยๆนะเพียงแต่ว่าสีขาวที่เค้าทำ
    มาให้มันไม่เหมือนขาวไทป์อาร์ก็เท่านั้นเองครับ

4. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    เดิมๆเเต่สีขาวก็สวยดีนะครับ

5. Volo

Volo New Member Member

3
    0
    0
    ขอบคุณทุกความคิดเห็นนะคร้าบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้