เอารถเก่าๆไปแต่งมาครับ เชิญวิจารณ์ครับ..

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย fernando-torres, 10 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pra_to2000

pra_to2000 New Member Member

54
    1
    0
    ชอบไฟหน้าครับ+++สวย

2. idom04

idom04 New Member Member

79
    8
    0
    แหล่มมากเลยครับพี่น้องงงงงงงงงงงงงงงงงง

3. munarok

munarok New Member Member

369
    40
    0
    สวยดีครับ
    แต่ฟิล์ม80%รวมทั้งบานหน้าด้วยหรือเปล่าถ้าติดบานหน้าด้วย
    เวลาขับตอนกลางคืนเปิดไฟหน้าอย่างเดียวหรือว่าต้องใช้เหลี่ยมเหลืองช่วยครับ
    ถ้าต้องใช้เหลี่ยมเหลืองช่วยไม่ดีต่อรถคันหน้ากับคันที่สวนรถคุณนะครับมันแสบตามากมาย

4. karunyoo_EK

karunyoo_EK New Member Member

167
    21
    0
  5. kasuga_romeo

kasuga_romeo New Member Member

29
    2
    0
    จะใส่ชุดนี้อยู่พอดีเลย อิอิ

6. แต่แม๊ก 17 มันติดซุ้มล้อไม่ใช่เหรอ แล้วฟิลม์มืดนี่ไม่โดนตำรวจจับเหรอ

7. a_dang

a_dang New Member Member

33
    6
    0
    ผมชอบแบบโคมดำโปรเจ็กเตอร์มากกว่าดุดีหางหลังของพี่มันยังไม่ค่อยเข้าชุดต้องMUGENโลด รอดูนะครับ

8. Vitty

Vitty New Member Member

210
    11
    0
    สวยครับ

รบกวนถามหน่อยครับ

เหลี่ยมเหลืองสอยมาเท่าไรครับ

ไฟหน้านี่ของงานไต้หวันป่าวครับ เท่าไรหรอครับ

9. telexchange

telexchange New Member Member

142
    9
    0
    สวยสวยขอแต่งงาน ได้ไหมครับ

10. <?:=B?@T=:?>

<?:=B?@T=:?> New Member Member

642
    133
    0
    โคมโปรเจคเตอร์ ซีน ซีลีโคนดีๆนะคับ มีโอกาสน้ำเข้าสูงมาก เพราะมันจะไม่เนียนเข้ากับกันชน
    ช่วงนี้ฝนยังไม่ตก คงไม่ค่อยรู้ว่าน้ำเข้าหรือเปล่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้