แผนที่ร้านกลับดึก พระรามห้าพี่กบฝากส่งให้คุณหม่อมครับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย caba, 10 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    นัดกันเมื่อไหร่ได้เลย ... :D:D

2. Manee B.

Manee B. New Member Member

271
    0
    0
    ถ้ามีการจัดไป สมาชิกไหม่ขอร่วมด้วยคนนะ ได้หรือเปล่าครับ อยากรู้จักพวกพี่ๆชาวคลับด้วย

3. BLACK_IMPUL

BLACK_IMPUL New Member Member

385
    1
    0
    ใกล้บ้านไปด้วยจิ ได้ทุกวัน

4. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    ไปได้จิงอะ

ไม่มีน้องโคนะ

อิ อิ

5. BLACK_IMPUL

BLACK_IMPUL New Member Member

385
    1
    0
    ผมเจ็บมาเยอะ เดี๋ยวนี้ ไม่มองสูงแล้ว(บนเวทีอ่ะ)

6. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    ไปมันนี้ล่ะ..ใครอยากไปก็ตามมา..ไม่นัดอะไรทั้งนั้น..แล้วเจอกันครับ

7. jeff03

610
    1
    0
    อ้าวท่าน ... ไม่นัดแล้วจะไปเจอกันอีท่าไหนหละ :D:D

8. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    ท่านพี่เจฟ พี่หม่อมเค้าไปคืนนี้เลย สนใจก็ขับรถไปเลยพี่ กลับดึกพระราม5 เจอพี่หม่อมแน่นอน :D:D:D

9. slump

slump New Member Member

217
    0
    0
    ขอบคุณมากมายจริงๆครับสำหรับวันเสาร์ที่ผ่านมา ที่คูณหม่อมและผู้บังคับบัญชาพร้อมกลับน้องๆรวมทั้งผองเพื่อนที่แวะมาเยี่ยมเยือนร้านกลับดึก ขออภัยด้วยหากขาดตกบกพร่องอะไรไป เกือบปล่อยไก่ทั้งเล้าที่นึกว่าคุณหม่อมทำงานกับนายฝรั่งที่เป็นต่างชาติ แล้วก็เกือบดีใจที่ได้เพื่อนชายเหมือนกัน เห็นใส่เสื้อสีม่วง ไว้ถ้าพี่น้องแวะมาอีกจะต้อนรับอย่างสาสมครับ ป.ล. ถ้ามีใครจะฝากสิ่งของถึงใครจะใช้เป็นศูนย์กลางได้นะครับ

10. Porrasit

Porrasit New Member Member

226
    0
    0

พี่กบ มีใครฝากเหล้ามาถึงผมบ้างมะงับ อิอิ พอดีวันที่พี่หม่อมไปผม อยุสระบุรีอยุเลย กลับมา 5ทุ่มกว่าๆ วันอาทิตย์ก็ต้องไปเที่ยวกับเจ้หนุ่ย เลยอดไปเยี่ยมเยียนเลย แต่มะเปงไรงับ เงินออกแล้วเจอกันแน่นอน อิอิ

11. slump

217
    0
    0
    น้องครับไม่ต้องรอเงินออกมาหาพี่ได้เลยมีเพื่อนร่วมร่ำสุราพันจอกมิรู้เมา ชวนจริงๆครับ

12. jeff03

610
    1
    0

เสาร์นี้ผมแวะไปนะพี่ :):)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 มีนาคม 2009
  13. RISA

RISA New Member Member

247
    0
    0
    พี่กบ อยู่ร้านป่ะ วันนี้จะแวะไปกินข้าวด้วยนะจ๊ะ สมาชิกท่านใดใกล้เคียงเชิญตามไปสมทบเน้อ เห็นพี่หม่อมว่าอาหารอร่อย เลยต้องลอง

14. PeMhom

1,163
    3
    0
    เอ็นหอยผัดฉ่า..อร่อย..:p

15. jeff03

610
    1
    0
    เห็นกินอะไรก็อร่อยไปหมด :D:D

16. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0

เมื่อวานไปแจมมาด้วย

เมนูนี้ไม่ได้ลองอะ

แต่พี่กบน่ารักมาก ๆ

เทคแคร์ดีมาก ๆ

นอกรอบอีกละ

มีคุณหนุ่ย

ตากิ๊ฟใหญ่

น้องปอ + พี่ชาย

เพื่อนใหม่...คุณกอล์ฟ B14

แล้วก็ผม

หนุกหนานตามระเบียบ

17. RISA

RISA New Member Member

247
    0
    0
    ปลาหมึกแดดเดียว อร่อยกว่าแล้วก้อ สี่สหาย ที่ไม่เคยได้กินที่ไหนมานานมาก กาได้ที่ร้านพี่กบเน้อ เกรงใจพี่เค้าจัง รอบหน้าลงบิลให้ครบๆหน่อยนะพี่ อ้อ ใครว่าวันศุกร์ นี้ PR ร้านพี่เค้าเข้าแล้วนะ ไปอุดหนุนกันหน่อยได้ข่าวมาว่าน่ารัก พี่เจฟอย่าลืมจองโต๊ะ vip นะ

18. Porrasit

226
    0
    0
    มะเปงไรคับผม อิอิ เมื่อยามนั้นมาถึง เราจะได้เมาอย่างสบายใจ อิอิ

19. jeff03

610
    1
    0

พอดีเลย PR มาวันศุกร์ ผมไปวันเสาร์ ,,, พี่กบครับ จอง 1โต๊ะ พร้อม PR ครับ :D

20. PeMhom

1,163
    3
    0
    กิน.."ใต้โต๊ะ"..ไม่อร่อย..ลองแล้ว..ลำบ้ากกก..ลำบาก..กว่าจะได้กิน..
    แต่ถ้า.."ทำมาหากิน"..กินอะไรก็อร่อยล่ะอย่างว่า..:D:D:D

21. slump

217
    0
    0
    ตามนั้นครับเจฟ จัดไป "โต๊ะพักพีอาร์"

22. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    เอ่อ...คือแบบว่า...มีแผนที่ที่ไปจากเพชรบูรณ์ถึงร้านนี้มั๊ยครับ...แหะ ๆ ๆ

23. slump

217
    0
    0
    จากเพชรนะครับตรงมาผ่านค่าย ถึงสามแยกวังชมภู เลี้ยวซ้าย ผ่านนาเฉลียง หนองไผ่ (แวะซื้อเม็ดแตงโมในตลาด)สมอทอด ศรีเทพ วิเชียร แวะซื้อไก่ย่างวิเชียรแปลกดีไก่ย่างใส่ถุงกระดาษ ลำนารายณ์ เลี้ยวซ้ายมาซักพักถ้าไม่เข้าบายพาสสระรี ตรงมาเลี้ยวขวาเข้าถนนมิตรภาพ หินกองวังน้อยเลี้ยวขวาตรงโรงเบียร์คาลเบิกเก่าเข้าวงแหวนบางบัวทองจนมาชนกลับถนนตลิ่งชันสุพรรณบุรีมาเรื่อยผ่ายแยกรัตนาธิเบศร์จนมาถึงแยกตัดราชพฤกษ์จุดสังเกตโลตัสอยู่ขวามือตรงมาเรื่อยจนถึงสะพานพระราม5ก่อนข้ามร้านอยู่ขวามือ รวมเวลาสี่ชั่วโมง15นาที รู้ว่ามาถูกน่าพีอาร์รออยู่ล้อเล่นนะครับ

24. jeff03

610
    1
    0
    พี่กบแน่มาก ... 555 :D:D:D

25. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    ทั่นลืมแวะซื้อกาแฟเย็นร้านค้าไร่กำนันจุล ตรงแยกวังชมภู กับกระหรี่ปั๊บสระบุรีนะ...อิอิอิ :D :D :D

26. Porrasit

226
    0
    0
    มีPRด้วยหลอ จะได้ ไปนั่งกินคนเดว ไม่พา ครอบครัวไปและ หุหุหุเอาเช็คไปเพิ่ม มูลค่าได้มะนี้ ร้าน นี้ เอิ๊กๆๆๆๆๆ

27. jeff03

610
    1
    0
    ไปมาแล้วครับ ,,, ร้านพี่เค้ากันเองดี , นั่งสบาย ... มีฝ่ายต้อนรับ :D:D

28. Porrasit

226
    0
    0
    ง่า พี่เจฟโทรมาช้าไปนิส ผมกินข้าวเสดพอดีเลย 5555 เอา ไว้วันหลังนะคับพี่ อิอิ กลับทางเดวกัน

29. slump

217
    0
    0
    พี่น้องครับ มีเรื่องจะเเจ้งเพื่อทราบว่า ร้านกลับดึกของผมถึงคราวต้องปิดปรับปรุงเป็นการถาวรแล้วเนื่องจากร้านประสบความสำเร็จอย่างย่อยยับ(ข้ออ้างที่จริงคือหุ้นส่วนแย่งพีอาร์กันมากกว่า) ที่ผ่านมาต้องขอขอบคุณมากๆครับสำหรับการมาเยี่ยมมาเยือน ไว้ค่อยตอบแทนอย่างสาสมในภายหลังนะครับ ขอบคุณมากครับไว้ค่อยเจอกัน from กบR 10 ณ กลับดึก

30. jeff03

610
    1
    0
    อ่า ... กลายเป็นเรื่องเศร้าซะงั้น ,,, เอาใจช่วยครับพี่ :cool:
    ไว้เปิดใหม่ที่ไหนบอกนะครับ ตามไปนั่งคริงค์ด้วยแน่นอน :D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้