แผนที่ร้านกลับดึก พระรามห้าพี่กบฝากส่งให้คุณหม่อมครับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย caba, 10 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. caba

caba New Member Member

305
    0
    0
    ขอบคุณครับ

2. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    ขอบคุณครับ..รู้พิกัดล่ะทีนี้..ว่าจะโทรถามทางไปอยู่พอดี..ถ้าว่างจะไปเยี่ยมเยียนสำรวจสถานที่ครับ..ท่านกบ..อาทิตย์นี้อย่าลืมเอา R 10 สีน้ำเงินมาอวดกันน่ะครับ..พี่พรรณเอกจะได้มีคู่เหมือน..:D:D:D

3. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    พี่หม่อมจะมาดื่มเเถวนี้หรอ ผมไปด้วยได้ป่าว ใกล้ๆกันเลย :D:D:D

4. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    ไปด้วยซิ !!! :D

5. slump

slump New Member Member

217
    0
    0
    มากันได้เลยครับสำหรับหมู่เฮาจะคอยต้อนรับอย่างสาสมโทรบอกก่อนก็ดีครับจะได้คอยแสตนบายด์ไม่ต้องห่วงเรื่องราคาครับ....นอกรอบได้บ่อยเท่าที่ต้องการ พฤ .ศ.ส. มีดนตรีสดอคูสติกครับ กบครับ 081-8020799

6. pOR...

836
    2
    0
    มีดนตรีสด แล้วมีน้อง ตี้ ด้วยป่าวครับ :D:D:D:D

7. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    ว่างๆ จะไปเยี่ยมเยียนที่ร้านตอนเย็นเปิดกี่โมงครับ :D:D

8. jeff03

610
    1
    0

มีโอกาสได้ไปเยือนแน่ครับ เพราะไปกินแถวนั้นบ่อย ,,, แต่แถวรามร้านน้าหม่อมอ่ะไม่ค่อยได้ไป
    ผม mem ชื่อ+เบอร์ ไว้แล้วนะครับ :D:D

9. PeMhom

1,163
    3
    0
    เสียใจด้วยครับ..ไม่มีทางได้ไปแล้วล่ะ..ตอนนี้ปิดไปแล้ว.:D:D:D:D

ไว้รอร้านใหม่เลยล่ะกัน..:p

10. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    งั้นเราโชคดีนะเนี่ยที่ยังได้เห็นร้าน อิอิ :D

11. jeff03

610
    1
    0

ร้านใครปิดครับ ... ร้านทั่นหม่อนปิดเหรอ ,,, ถามจริง :eek::eek:

12. PeMhom

1,163
    3
    0
    ปิดไปแล้วครับ..ขี้เกียจทำ..ก็เลยปิ..ปิดไว้เฉยๆ..ไม่ทำอะไรทั้งนั้น..แล้วจ่ายค่าเช่าเล่น..หนุกดี..

13. NongDream

NongDream New Member Member

66
    1
    0
    โห ใกล้บ้านนู๋เรยอ่า
    ห่างกัน2โลเองอ่ะ อิอิ

14. jeff03

610
    1
    0
    จริงดิ ... งั้นเอาไว้ไปดิ๊งค์ กัน :D:D

15. slump

217
    0
    0
    มีดนตรีสด แล้วมีน้อง ตี้ ด้วยป่าวครับ
    ร้านผมจะเริ่มเปิดประมาณ6โมงเย็นครับ ไม่มีโคให้ปล่อยครับตังยังน้อยอยู่ไม่มีตังจ้าง จะมีก็แต่บรรยากาศเหมือนพี่ๆน้องๆมาช่วยกันทำร้านมาช่วยกันกิน มีที่จอดรถอยู่หลังร้านหรือจะจอดข้างหน้าก็ได้ครับจะได้ล็อคที่จอดรถเอาไว้ใครผ่านไปมาเห็นพวกเราเยอะๆดูเจ๋งดีอ้อลืมไปพีอาร์ร้านผมมี2-3คนน่าจะดูดีที่สุดแล้วครับในย่านนี้ ดูดีจนผมจะดูเหมือนเป็นเเด็กเสริฟไปแล้ว

16. phisit1999

phisit1999 New Member Member

67
    3
    0
    แล้วจะเข้าไปอุดหนุนนะครับ ^^

17. Manee B.

Manee B. New Member Member

271
    0
    0
    ผ่านทุกวันแต่ไม่เคยเข้าไปนั่งดื่มกินเลยสักครั้ง พี่ๆจะมาดริ้งแถวนี้บอกกันมั้งนะ ขอแจมด้วยคน (อยู่นนท์พอดี)

18. NongDream

NongDream New Member Member

66
    1
    0

อยากไปเหมือนกันค่ะ แต่กลัวเจอน้ำกรดอ่ะ :D :D
    ไม่อยากเปงข่าว :D แต่คนที่โดนน่าจะเปงพี่นะ
    เพราะนู๋มีพลังระฆังทองป้องหันตัว อิอิ :D:D

19. jeff03

610
    1
    0

อะไรจะขนาดน้านนนน ... :D:D

20. Manee B.

Manee B. New Member Member

271
    0
    0
    ไปเมื่อไหร่ จะได้ระวังตัวด้วย ได้แต่ผ่านทุกวัน แต่ไม่เคยนั่ง ร้านนี้จำได้ว่าเมื่อก่อนชื่อร้าน บ้านนอกเข้ากรุง เคยนั่งอยู่หลายครั้งเหมือนกัน

21. jeff03

610
    1
    0
    วันนี้ตอนกลางวันขับผ่านร้านแล้วครับ ... น่านั่งดีครับ ...

เดือนหน้าไม่มี meeting ... ก็น่าจะจัดนอกรอบนะเนี๊ย :D:D

22. PeMhom

1,163
    3
    0
    อ่ะ..อ่ะ..ได้อยู่น่ะพี่เจฟ..ว่าจะเข้าไปหลายทีล่ะ..แต่ช่วงนี้ไม่ค่อยว่าง..
    ออดิทเข้า..นายจิตตก..พาลลูกน้อง..
    เฮ้อออออออออ..งาน..เฮีย..เฮีย..อย่างนี้..ไม่ทำ..เอาที่ไหนแหลก ว้าาาาาาา

23. jeff03

610
    1
    0
    เอาซิครับน้าหม่อม สักช่วงต้นเดือนเป็นไงครับ
    แต่ร้านพี่เค้าติดถนนเลย ไม่รู้ว่าจอดรถตรงไหนนะ :D:D

24. slump

217
    0
    0
    จอดรถได้ที่ริมถนนหน้าร้าน ข้างร้าน ส่วนหลังร้านมีลานจอดรถครับ หรือถ้าจะเอาใจมาจอดกับคนแถวนี้ก็ไม่ว่ากัน

25. RISA

RISA New Member Member

247
    0
    0
    คารมพี่กบเนี่ยขั้นเทพเหมือนกันน้า พี่เจฟระวังไว้เน้อ ช่วงนี่พี่เค้าเข้าบอร์ดบ่อยด้วย

26. jeff03

610
    1
    0

นั่นซิครับ ...
    พี่รูปก็ไม่หล่อ แถมคารมยังเป็นรอง ... จะมีก็แค่ความจริงใจ ,,,

ไม่รู้จะมีสาว สาว ที่ไหนชอบคนจริงใจแบบเรา ... ว้า ... แย่จัง :cry::cry:

27. caba

305
    0
    0
    รูปบรรยากาศภายในร้านครับ (พี่กบฝากโพสท์ครับ)

..หน้าร้านครับ

28. caba

305
    0
    0
  29. PeMhom

1,163
    3
    0
    ร้านสวยง่ะ..

30. pOR...

836
    2
    0
    ร้านสวยขนาดนี้ เราจะไปกันเมื่อไรดีละ ท่านพี่หม่อม :D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้