อยากเปลี่ยนแผงหน้าปัดพวกวัดความเร็ววัดน้ำมัน วัดรอบให้เป็นแบบเข็มไมล์อ่าคับ

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย SpaTaR~*, 10 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SpaTaR~*

SpaTaR~* New Member Member

3
    0
    0
    อยากเปลี่ยนแผงหน้าปัดพวกวัดความเร็ววัดน้ำมัน วัดรอบให้เป็นแบบเข็มไมล์อ่าคับ หาซื้อได้ที่ไหนบ้างอ่าคับ รึมีที่ซ่อมไมล์ดิจิตอลบ้างไหมคับ
    ขอบคุนคับบ
    ^^:D

2. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    คุณก็อ่านกระทู้เดิมๆดูก่อนก็ได้ครับ มีทำกันสองคันแล้ว ใช้จอของบี13

3. SR20DE@Productive

SR20DE@Productive New Member Member

403
    10
    0
    ผมใช้จอของ B13 หารุ่นที่เป็นไมล์ไฟฟ้าใส่ครับ
    B13 ไทยจะเป็นไมล์สาย ผมอยากได้เป็นไฟฟ้าเลยใส่ของรุ่นไฟฟ้า ตอนนั้นคนเจอก็คือพี่อ๊อดผมเลยโชคดีไป

อย่างของพี่อ๊อด เป็นไมล์ Pulsar มั้งถ้าจำไม่ผิดแต่สวยกว่าของผมเยอะครับ

ไมล์ดิจิตอลเป็นอะไรครับถึงซ่อม?

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้