12 มีนา เชิญสมาชิก HLC ร่วมพบปะเสวนากันนะคับ....

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย กระบะตูดดำ, 10 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0

ซะงั้น.....

ก่อนอื่นขอขอบคุณทุก ๆ ท่านที่มาและไม่ได้มาทุกคนเลยนะคับ....... (จากใจจิงจิง)

ด้วยความรู้เท่าไม่ถึงการณ์ มีอะไรขาดตกบกพร่องยังไงก็ขออภัยมา ณ. โอกาสนี้นะคับ.......

( พี่ต้นJZ.....และพี่แมน )

2. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0

ผมและพี่ๆ น้องๆ H.L.C. ก็ขอขอบคุณอาทมากๆครับ...

3. ณัฐพล บำเรอ

ณัฐพล บำเรอ New Member Member

586
    8
    0
    ขอบคุณมากมายคับ

4. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    ขอบคุณสำหรับมิตรภาพของทุกคนครับ

5. buscom15

buscom15 New Member Privilege

2,293
    17
    0
    ใช่ครับขอบคุณพี่อาทมากครับ
    และขอบคุณมิตรภาพที่ดีๆที่มีให้กันและกัน

6. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    อ๊าทเมื่อคืนโดนไปกี่ดอกล่ะครับ

7. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    มิตรภาพเป็นสิ่งสำคัญนะครับ
    ขอบคุณ อาทมากครับสำหรับการต้อนรับต่างๆ

พี่ครับเขากำลัง อินกับบางสิ่งบางอย่าง
    แต่พี่กลับมาโพสอะไรครับเนี้ย ผมเคยบอกพี่แล้วนะครับ
    ว่าจะโพสอะไรให้อ่าน
    หัวกลางล่างของกระทู้ก่อนโพสไงครับ

8. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0

ซึ้ง.....จัง......:):):):):)

ลืมอะไรไหมคับ........ ( โต๊ะหินคับ ) กับพี่ที 2 คน แทบแย่......:D:D:D:D

จริงคับ HLC มีใจจริงๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้