แนะนำ เปลี่ยนเครื่อง

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย Nipope, 12 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nipope

Nipope Guest

0
    0
    0
    Sawasdee krub
    รบกวนของคำแนะนำ หน่อยครับ คือว่า รถผมเป็น Rover 820 ตอนนี้เกียร์ไม่ค่อยดี เท่าไหร่ เลยอยากขอคำแนะนำหน่อยครับว่า มีที่ซ่อมที่ไหนดีๆ และถูกๆบ้าง หรือควรจะไปเปลี่ยนเครื่องเลยดีกว่า เพราะเคยถามราคาเกียร์มือสอง ลูกละ 20000 บาท
    และถ้าเปลี่ยน ควรลงเครื่องรุ่นไหนดี ครับ ช่วยแนะนำทีครับ
    ถ้าสามารถ แปลงแร็คของเครื่องรุ่นนั้นได้ด้วย มาใส่ใน Rover ได้ จะดีมากเลยครับ

2. nice827

nice827 New Member Member

382
    0
    0
    แร็ค 800 series หายากมาก แหะๆ แพงด้วย ผมยังหนักอยู่เรยครับพวงมาลัย อิอิ เครื่องที่เห็ฯมีคนเคยมาโพสท์ในคลับรถ 820 เป็น 3S อะครับ เหมือนจะมี SR ด้วยนะพี่ ผมเคยเห็นในเวป ขายรถมือ 2

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้