<<<<<<<<<< M-Max Slide Night Bitec 2009 >>>>>>>>>>

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย tonkmx, 10 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mick200sx

mick200sx New Member VIP

32
    3
    0
    ก้ออ่ะพี่
    ผมว่าอืมเอออืม พูดไม่ออกเลย

2. 4A-GEU

4A-GEU Member Member

581
    13
    18

ขอ Update เร็วๆนะพี่จอห์นเพราะบางคนต้องทำเรื่องลางานล่วงหน้า

3. Genoxide

Genoxide New Member Privilege

501
    8
    0
    รูปสวยมากครับบบ ^^ ขอบคุณๆๆ ครับ

4. tonkmx

tonkmx New Member Member

319
    26
    0
    ยังรอฟังข่าวอยู่นะครับ ไม่อยากพลาดงานนี้เหมือนกัน รวมถึงขอทราบตาราง งานวันศุกร์ เสาร์ด้วยนะครับ

5. F-ConTune

F-ConTune New Member Member

38
    2
    0
    รูปสวยครับบบ

ปล ร้อนชิบ เลิกถ่ายดีกว่า

เอาแบบที่ร้านเรา ไม่มีหรอ ฮิฮิ น่ามีจัดถ่ายทริปร้านเรามั้งเนอะ

6. 4A-GEU

4A-GEU Member Member

581
    13
    18

จะดีเหรอค้าบบบบบบบบบบบบบบบ
    :D:D

7. tonkmx

319
    26
    0
    วันปกติคงไปถ่ายไม่ได้หรอกครับ พอดีเป็นวันเกิดร้านก็เลยโปรโมทกันนิดหน่อย พอหอมปากหอมคอ

8. tonkmx

319
    26
    0

Up Date ยังครับ

9. pink a31

pink a31 New Member Member

13
    0
    0
    ทางผู้จัดโทรมาแจ้งเลื่อนเป็นวันเสาร์ที่ 4 เมษา ที่สนามเทพนคร ครับ ที่บางแสนยกเลิกครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้