<< ผลการแข่ง PTT-MSL 4CYCLE KART R.1 >>

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย gai08, 9 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    ขอแสดงความยินดีกับแชมป์ทุกรุ่น

ไปดูตามลิงค์
    http://www.motorsportsland.net/Whatson.htm

ปล..ถึงทุกท่าน...ขอชมว่า เก่งมากและสนุกมาก ไปด้วยใจกันจริงๆ อากาศร้อน ฝนตก สู้ไม่ถอย....
    ขอปรบมือให้ทุกท่านครับ....
    ขอขอบคุณครับ เจอกันสนามหน้า

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 มีนาคม 2009
  2. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    ขอบคุณมากคับพี่ สนุกมากๆ ทีมงานทำกันได้ดีมากเลยทีเดียวคับ

3. Driving machine

Driving machine New Member Member

23
    1
    0
    อิจฉาคนข้างบน คริคริ

มาสอนขับฝนเรยยยยยย

4. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    ป่าวหรอกคับ ไม่ได้ขับฝนเก่งหรอก แต่ว่า ตัวอ้วนอ่า เลยหนักๆ ได้เปรียบเกาะกว่า ฮ่าๆๆ หุหุ

5. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ดีใจกับนักแข่งทุกท่านนะคับ ........

6. Yams_24

Yams_24 New Member Member

113
    1
    0
    เหนื่อยแต่หนุก

สนามนี้ได้อะไรเยอะมาก

7. pat_

pat_ New Member Member

275
    1
    0
    พี่ไก่คับ ไม่มีอันดับ ของคนที่ไม่ได้ขึ้นโพเดียม เหรอคับ ??????

8. Desperate KartRacer

Desperate KartRacer New Member Member

419
    2
    0
    จากภาวะโลกร้อน สงสัยปีนี้ ฝนจะตกบ่อย หลงฤดูเยอะ
    ฉะนั้น ต้องไปหัดขับทางเปียกบ้างซะแล้ว

ขอบคุณ MSL อีกครั้งกับงานหนุกหนาน ได้ประสบการณ์เยอะแยะ เลยครับ

9. KEAK 7766

KEAK 7766 New Member Member

458
    1
    0
    เห็นด้วยอย่างยิ่งคับ ผมก็ขับฝนไม่เก่งหลอกคับ โชคดีของคนน้ำหนักเยอะ ทีของเราบ้าง

10. woodie

woodie Member Member

241
    1
    18
    เห็นด้วยครับ

งานนี้ ทั้งผม กับ น้องๆ ที่ไปช่วยเซอร์วิสให้ ได้ความรู้กลับมาเยอะมากๆ

1 ทั้งเรื่อง อัตรทดสเตอร์ ( ผมทำไป 11/37 วิ่งไม่ได้เลย งานหน้า ต้องเปลี่ยนเฟรมใหม่ เพราะ Energy คานมันชิดมาก ใส่ได้เต็มที่ แค่ 39 ฟัน ไปเดินดูรถพี่ๆน้องๆ เล่นกันเกือบ 46-48 ฟัน )

2. เรื่องเครื่อง ดันไปเปลี่ยนลูกสูบ 340 เลยโดนจับไปลงในรุ่น 165 กก. ถ่วงกระจาย 25 กก. ตะกั่วติดเต็มเบาะ แถมเจอฝนอีก เลี้ยวไม่เข้าเลยครับ หน้าเบามากๆๆๆๆ ( งานหน้า ขอเปลี่ยนลูก ลง 155 กก. ดีก่า )

3. อะไหล่ที่เตรียมไป ก็พร้อมพอสมควร แต่กลับกลายเป็นเรื่อง ท่อไอเสีย ดันขาด ลง3 Heat ท่อไม่เหมือนกันซักใบ ( งานหน้า สงสัยต้องหา ท่อสำรองไปซัก 2 ใบ 555 ) ขอขอบคุณ ทาง MSL กับ เฮียชัย ด้วยนะครับ ที่ให้ยืมท่อ ใส่ลงแข่งนะครับ

4. สนามนห้า ไม่ขนรถจากเชียงหใปเองแล้วครับ เหนื่อยมากๆๆๆ ไม่ได้นอนเลย ออกคืนวันศุกร์ / ถึงเช้าเสาร์ / ซ้อมบ่าย / กลางคืนเสาร์ เที่ยว / เช้าอาทิตย์แข่ง / คืนอาทิตย์กลับเชียงใหม่ / ตี 4 วันจันทร์ถึงเชียงใหม่ / จันทร์เช้า ทำงาน คริ คริ !!! แต่มันส์ มากๆๆ

Ton@CityMania ถูกใจสิ่งนี้
  11. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    ถึงไม่ได้แข่งแต่ก็ ..........................
    ขอแสดงความยินดีกับนักแข่งทุกท่านด้วยครับ
    คิดว่าแต่ละท่านได้ประสบการณ์กันไปพอสมควร
    และขอบคุณ MSL ที่ได้จัดให้มีการแข่งนอกสถานที่
    ท้ายสุด ขอบคุณช่างทุกคน (ช่างเหนื่อยมากๆ)

12. WF_Kitti

1,695
    3
    38

เปลี่ยนลูกเมื่อไหร่ ส่งลูกเก่ามาทางพี่ก็ได้นะ...:D

13. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    :confused: ไม่เชื่อครับว่าขับไม่เก่ง :D:D:D

14. veeravich

veeravich New Member Member

300
    5
    0
    ยินดีด้วยยินดีคับ

15. ya77

ya77 New Member Member

408
    1
    0
    เรื่องลงน้ำ เกี๊ยกมันเก่งอยู่แล้ว:D:D

Ton@CityMania ถูกใจสิ่งนี้
  16. Ton@CityMania

1,341
    180
    0
    อึ๋ย น้ำไรอ่าพี่ ผมยังเด็กมะเข้าใจคับ อิอิ

17. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    :sad::sad::sad::sad::sad::sad:

18. gai08

1,213
    4
    0
    ผลการแข่งขัน ในแต่ละรุ่น พร้อมคะแนนสะสมใน สนามที่ 1

สนุกสนานกันทุกฮีท มีฝนตก แทร็คแห้งแทร็คเปียก...ด้วย ยาง Slick ล้วนๆ....ฝีมือกันสุดๆ.....
    สำหรับมือใหม่ เก่งๆกันทุกท่าน....สนามแรกจบลงด้วยความสนุกสนาน ยังคงเหลืออีก 7 สนาม...
    สำหรับท่านที่สนใจ เชิญลงแข่งได้เลย....มิตรภาพ ประสบการณ์ ความสมหวัง ความผิดหวัง ทักษะต่างๆ
    ท่านจะหาได้ ในการแข่งขันเท่านั้น.....!!!!

19. ya77

ya77 New Member Member

408
    1
    0
    ทำเป็นไม่เข้าใจนะต้น แต่ดูจากรูปแล้ว ต้นตัวใหญ่จริงๆ:D

20. gai08

1,213
    4
    0
    ติดตาม คะแนนสะสมประจำปีได้ที่
    http://www.motorsportsland.net/point.html

เจอกันสนามหน้าครับ
    ขอขอบคุณครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 มีนาคม 2009
  21. pat_

pat_ New Member Member

275
    1
    0
    พี่ไก่.................. หลอกผมให้ดีใจเล่นป่าว คับ
    ไหนบอกว่าผมได้ที่ 5

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้