สอบถามข้อมูลหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย oh bangyai, 9 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. oh bangyai

oh bangyai New Member Member

44
    1
    0
    หน้าตัดรุ่นนี้ เป็นของตัวไหนครับ ใช่สกายไลน์ หรือเปล่า...

พอดีไปเจอมาคนขายเค้าบอกว่า สกายไลน์ อาร์30 แต่ผมไม่แน่ใจ
    เลยลองมาถามดูครับ

2. a.a.

a.a. New Member Member

37
    0
    0
    เป็นของ skyline r31 คับ

เป็นหน้าตัดของ r31 ครับ
    ฟันธง 100% ครับ

3. oh bangyai

44
    1
    0
    ขอบคุณครับ ที่ช่วยแก้ข้อสงสัย
    ว่าแต่ว่าสามารถ นำอะไหล่มาใช้กับ อาร์ 30 บ้างได้ไหมครับ ถ้าเค้าขายไม่แพง

4. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    คงจะไม่ได้(มั้ง)นะคับ
    แต่ผมว่าไม่ได้แหละ เหอๆ

5. หรั่ง ^Hakosuka^

หรั่ง ^Hakosuka^ Member Moderator

593
    3
    18
    มีแค่หัวอย่างเดียวหรือป่าวครับ

6. sup

sup New Member Member

322
    5
    0
    ไม่น่ามองครับ
    ถ้าอยากเอามาเก็บไว้ดูเฉยๆ ก็อีกเรื่องครับ
    แต่ถ้าคิดจะเอามาใช้กับ R30 ขอบอกว่าใช้ไม่ได้ครับ

7. oh bangyai

44
    1
    0
    ขอบคุณครับน้องเติร์ด อยู่ บางใหญ่ ใกล้ๆกันนี่เอง วันไหนว่างๆขอไปชมรถบ้างนะครับ

ขอบคุณครับ พอดีผ่านไปเจอ เลยนำมาสอบถามดูครับ เผื่อมันเป็นประโยชน์ แต่ถ้าใช้อะไรไม่ได้ ก้อคงปล่อยผ่านไปครับ

มีเท่าที่เห็นนี่แหละครับ

8. THIRD_R30

2,482
    14
    38

9. oh bangyai

44
    1
    0

10. THIRD_R30

2,482
    14
    38

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้