อยากทราบเรื่องชุดแต่ง ของรถปี2000 coupe racing

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Boyz_Club Si, 9 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Boyz_Club Si

Boyz_Club Si New Member Member

6
    0
    0
    พอดีพึ่งได้ civic coupe ปี2000 มาคับ
    แล้วเห็นชุดแต่ง coupe racing แล้วอยากได้คับ
    หาซื้อได้ที่ไหนคับ มีของแท้ๆมั้ย และมีร้านไหนที่รับติดตั้ง
    อยากได้รอบคับครบชุดเลย ถ้ามีข้อมูลแม็กซ์racing ด้วยจะขอบคุณมากๆคับ
    ...........รบกวนผู้รู้ด้วยนะคับ.............:confused:

2. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    ดูๆ ตามกระทู้ มีสติ้ง เลยครับ น่าจะมีรถเพื่อนๆ ให้ดูว่าอยากแต่งไรเพิ่มเติม

3. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ผมมี ลิ้น หน้า-หลังของแท้ สีน้ำเงิน อยากได้ จัดไป ไม่แพง ครับ

4. Boyz_Club Si

Boyz_Club Si New Member Member

6
    0
    0
    ขอบคุณคับสำหรับข้อมูล
    ส่วนของคุณเบส แล้วนัดวันเวลากันอีกทีนะคับ
    ถ้ามีชิ้นอื่นๆอีกแนะนำกันหน่อยนะคับ:rolleyes:

5. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0

มีทู้กกกกกกกกอย่างเลยนะ...

6. Boyz_Club Si

6
    0
    0
    ขอเบอร์ติดต่อหน่อยได้มั้ยคับ ผมยังต้องการของอยู่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้