ยังไม่ได้นอน

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย taywa, 8 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. taywa

taywa New Member Privilege

1,241
    1
    0
    มี 2-3 เรื่องที่ค้างไว้
    1.มีรถที่พัทยาสาย 3 มาจอดขายไว้ สีเงิน ไฟท้ายนอก เดี๋ยวไปหาเบอร์มาให้นะ รถดูรวมก็โอนะ...เดี่ยวขอเจาะน่อยนะ
    2.ร่มพี่โต้ง...คราวที่แล้วพราดกันกับบุ้งเลยไม่ได้เจอกันตอน 6.30 น. เดือนที่แล้วก็หิ้วไปหิ้วมา...ตอนนี้ว่าจะโทรไปบอกก่อนนะว่าจะเข้าไปนะ....น้าโต้ง...อิอิ...เดือนนี้เข้าไปไม่พลาดแน่......รอก่อนเน้อ...

มิตติ้งนี้ตั้งใจไปมากๆ...แต่มีอะไรๆที่ไม่ลงตัวเลยแห้ว...คิดถึงทุกคนนะครับ...ว่าแต่เมื่อไหร่จะจัดงานแบบนครนายกอีก....ส่วนตัวแล้วผมชอบนะ....หลายๆรูปแบบดี...ยังไงแล้วก็อยากเจอทุกท่านนะครับถึงแม้เวบาเจอแล้วจะไม่ค่อยได้พูดจาด้วยเท่าไหร่....ก็เข้าใจ้ใว้นะครับว่าผมพูดไม่ค่อยเก่งนะครับขอโทษด้วย.....:D:D:D....จัดทริบไปไหนน่อยนะครับ....เหงาๆ...อิอิ

2. Boong

Boong New Member Privilege

4,015
    9
    0
    พรี่หายหน้าหายตาไปเลยนะพรี่วา

3. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D อิอิ
    พรี่วา ออกจากตัวน้องเค้าหรือยังครับ.............

เรื่องที่ 1
    พรี่วาอยู่ในแก๊งรถซิ่ง เหรอครับ......... ถึงจะไปเจาะรถเค้าอ่ะครับ......

เรื่องที่ 2
    พรี่วา ไม่ต้องมาแก้ผ้า เอาหน้าเข้าไปในตัวน้องเค้าเลย.......
    ร่งร่มไร ไม่ต้องเอามาให้ผมที่กรุงเทพแล้ว...... งอลลลลลลล ฮา....
    กี่ทีกี่ที ก็เห็นผู้หญิง ดีกว่าน้องนุ่ง...... อ่อ......... น้องเค้าไม่มีไรนุ่งนี่นะ.....
    ลืมไป.......ฮา...............:D:D:D:D
    พรี่วา....... ศุกร์เสาร์อาทิตย์หน้า น้องโตร้งอยู่พัทยา.......
    เอาร่มมาให้ผมที่สนามด้วย ไม่ต้องหนีน้องเค้าเข้ามากรุงเทพ ล่ะ.......

อ้อ.......... ยางขอบน่ะ จาเอาอยู่หรือเปล่า..... ถ้าไม่เอา จะเอาไปสับๆๆๆ
    รองขาตู้ให้มันไม่สูงๆ ต่ำๆ แทนแล้วนะ....... อิอิ :D

4. marko555

marko555 New Member Privilege

3,491
    10
    0
    อิอิ อำพวา ก๊าบ อยากไปๆ

5. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :rolleyes: อิอิ
    ก็ไปสิครับพรี่โกระ..........
    แต่คงจะเลือกยากหน่อยใช่ม้า ว่าจะไปกับ
    น้อง McDonald หรือ น้อง PizzA หรือน้อง Baskins Robbins ดี..........

อิอิ
    :D

6. taywa

1,241
    1
    0
    ได้เลยน้าโค้ง........เจอกันที่สนามนะ....ขนไปขนมาหนักมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ.........ยางเอาด้วยนะครับเหมือนเดิม.....(อย่าเอาไปสับเลยเอามาให้น้องตาลเค้าใส่ดีกว่ามันเหลือข้างเดียวที่ยังไม่ได้เปลี่ยน..นะพรี่โต้ง).......และพรี่บุ้งบริ้งมาด้วยอะป่าวละครับเดี๋ยวก็ไม่เจอกันซักกะที...จะฝากมาหรือจะให้เข้าไปหาก็ได้นะพรี่บุ้งบิ้ง......แล้วเจอกันนะคุณน้าโต้ง...อิอิ

7. yy_u12

18,827
    95
    48
    พรี่วา อย่ามาเพ้อเลยพรี่.......... คราวที่แล้วก็บอกเจอกันที่สนาม
    พรี่ก็พา ประธาน OATH ไปคะนองน้องๆ รัสเซียซะ หมดเรี่ยวหมดแรง
    ไม่มาสนามซะง้าน.......... คราวนี้ จะเชื่อได้ไหมเนี่ย........

พรี่บรุ๊งบริ๊งเป็นเทพ อ่ะครับพรี่วา..... แกจะลอยไปลอยมา เอาไม้สอยก็
    ลงบ้างไม่ลงบ้าง เอาแน่เอานอนไม่ได้ครับ...... ไปไม่ไปไม่รู้ได้ ถามกันเอาเองนะพรี่

:D

8. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    อิอิ...................................................ความสุขของพี่วา อิอิ

9. j-a-c-k-e-t

j-a-c-k-e-t New Member Member

1,675
    5
    0
    ดีครับพีวา.................

10. JON_TNT

JON_TNT New Member Privilege

231
    1
    0
    โอ่โอ่ พี่ๆไปถึงรัสเซียกันแล้วรึเนี่ย

มีไปญี่ปุ่น มั้ยคับ

11. yy_u12

18,827
    95
    48
    เรื่องนี้ ต้องถามพรี่ประธาน OATH ครับพรี่จ้อนนนนนนนน :D

12. Boong

4,015
    9
    0
    พรี่วาครับอย่าลืม.....ขอของบรุ๊งบริ๊งอันนึงนะ......แล้วไว้เจอกันนะพรี่ไม่แน่ว่าจะไปพัทยาอะป่าวไว้ดูอีกที่ถ้าไปแล้วจะเอาของไปให้นะอิอิอิขอบคุณครับพรี่

13. marko555

3,491
    10
    0
    อิอิ สนุกอีกเเล้วซิ ช่วงปิดเทอมด้วยๆๆๆๆ พี่วาบอกเเหล่มๆเยอะ คิ๊กๆ

14. Boong

4,015
    9
    0
    โอเครโอเคร

15. taywa

1,241
    1
    0
    หวัดดีทุกคนด้วยนะครับ.......ข่าวมาใหม่ขาก ชมรมคนรัก Esso มีน้องๆมาแรงมากๆหลายสำนัก แหล่มมากๆเท่าที่ไปเยี่ยมชมสำนักต่างมา....ทุกๆนางพร้อมให้การดูแลประหนึ่งท่านเป็นผู้มีพระคุณมาก่อน....... จึงขอเรียนเชิญท่านจอมยุทธิ์...ทุกท่านที่ชอบฟาดฟันในยุทธจักรแนวนี้....มาร่วมประลองยุทธและชิงความเป็นเลิศในยุทธจักร...รีบๆมานะครับ....แต่ละสำนักรอท่านเข้าประลองยุทธอยู่ในนาม ESSO NAGATA CHALLENGE 2009 .......เจอกันนะครับ......(ของบุ้งได้เลยคับ...เจอกันนะโต้ง...โก๊ะมาไหมละ...พี่โป้งมาพัทยาบ่อยแต่ไม่เคยเจอเลยนะ...จ้อนครับญี่ปุ่นเจอเกาหลี...ตายแน่นอนครับ อิอิ ..นิวครับ....มาลองของใหม่ไหมคับ....แจ็คละ....ร่วมไหม...แล้วพี่หนุ่ม esso หายไปไหนแล้วละครับ....555

16. Boong

4,015
    9
    0
    ขอบคุณครับพรี่วา..สำหรับข้อมูลที่ให้มา......พรี่โอ๊ต พรี่เอพรี่โกะ ว่าไงคร๊าบบบบ

ขอบคุณสำหรับร่มนะพรี่(ขอบคุณไว้ก่อน)

17. madboy

madboy Active Member Privilege

2,808
    11
    38
    พรี่บุ๊งครับบ

พรี่เอ คอนเฟิร์มครับ ดูดีขึ้นครับ :D

18. marko555

3,491
    10
    0
    อ่าผมไปพร้อมเจ๊ครับ อิอิ ไปครับ อิอิ

19. noy u12

noy u12 New Member Privilege

2,463
    7
    0
    พี่วาลืม เตาน้องยังอ่ะ เตาน้ำมันอ่ะ:eek::eek:

20. กล้วย910

กล้วย910 Well-Known Member Super Moderator VIP

3,146
    41
    48
    พี่วาลืมผมแล้วจริงๆด้วย :welcome:

21. yy_u12

18,827
    95
    48
    :rolleyes: ไม่ค่อยอยากจะเชื่อพรี่วา...........
    เพราะพรี่วา ชอบเบี้ยววววววววววววววววววว :rolleyes:

22. Boong

4,015
    9
    0
    อืม.......งานนี้สนุกอีกแล้นนนนนนนนนนนนนน กีต้า กลอง เออ,......จะย่างจะทอดกันมั้นครับ

23. yy_u12

18,827
    95
    48
    :eek: งานไรเนี่ยยยยยยยยยย :eek:

24. FuFuAnAnT

FuFuAnAnT New Member Member

139
    2
    0

ตลกแหละ บุ๊งบริ๊ง:mad::mad::mad::mad::mad::mad:

25. yy_u12

18,827
    95
    48
    :eek: พรี่บรุ๊งบริ๊ง........... เอาล่ะจุ้ย....... :eek:

26. marko555

3,491
    10
    0
    อย่าไปกลัวคับ อิอิ เอ่อ งานไปหาพี่วาที่พัทยาไงครับ ฮุฮุ สงสัยซ่าจะไม่ไปด้วย เสร็จตู อิอิ

27. yy_u12

18,827
    95
    48
    จะไปลอกการบ้านน้องรัสเซียของพรี่ประธาน OATH ล่ะสิ.........

อิอิ
    :cool:

28. Boong

4,015
    9
    0
    ไปร้านพรี่วากัน............เนอะพรี่โอ๊ตพรี่โกะพรี่นุ้ยพรี่แอ้น

29. taywa

1,241
    1
    0
    โทษทีคับน้อย.....เข้ากทม.ก็ลืมคราวหน้าเข้าไปจะเอาไว้ในรถนะ.......พี่กล้วย....ผมว่าจะไม่เอาไว้ติดรถละขี้เกียจทำสัรื้อเข้ารื้อออก.....ขายมันตรงนี้แหละ 555......ขายถูกๆใครเอาก็โทรหาพี่กล้วยนะ...อิอิ.....พรี่กล้วย...ผมอยากได้พวงมาลัยแบบนี้นะ...ครับหาให้น่อยนะครับ....คราวที่แล้วเคยมีคนมาขายแต่ทำเบอร์เค้าหายเลยอดเลย.......ขอสภาพสวยปิ้งๆนะครับ.....:D:D:D........เจอกันที่สนามหรือที่พัทยาวันศุกร์เย็นๆนะครับไปทานข้าวกันนะ......:D:D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 มีนาคม 2009
  30. taywa

1,241
    1
    0
    อ๋อลืมไปพรี่กล้วยถ้ามา....ติดพวงมาลัยลายไม้..โมโม่ มาด้วยนะครับถ้าโดนแล้วลดราคาแบบโดนใจ...เอาเลยครับ...อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้